Hạng B2
12/1/16
184
74
28
30
Bác đang nói Rio hatchback hay sedan vậy? E thấy hatchback thì nhiều mà sedan thì ít ấy... Mà cái này là thông tin từ anh cho mượn xe test...kiếm đồ chơi cho xe cũng khó nữa đó bác...
E chạy đường nào ở trung tâm sg cũng phải gặp 1 chiếc, rất ít đụng hatchback, toàn đụng sedan thôi.

Nói chung mỗi ng 1 quan điểm riêng nên đừng nghe ai cả, cứ google thẳng tiến là có thông tin.

Giá quá hời cho 1 chiếc xe ngon, bà dì e vừa xúc Vios 2015, bước vào trong con xe, nói thật vs bác éo có cái j mà nó còn xấu vl ra, xe bé tẹo kể cả cabin lẫn khoang chứa đồ mà ra xe tận 700, éo thể tin dc.

Tập Lái
1/1/16
18
15
3
35
E chạy đường nào ở trung tâm sg cũng phải gặp 1 chiếc, rất ít đụng hatchback, toàn đụng sedan thôi.

Nói chung mỗi ng 1 quan điểm riêng nên đừng nghe ai cả, cứ google thẳng tiến là có thông tin.

Giá quá hời cho 1 chiếc xe ngon, bà dì e vừa xúc Vios 2015, bước vào trong con xe, nói thật vs bác éo có cái j mà nó còn xấu vl ra, xe bé tẹo kể cả cabin lẫn khoang chứa đồ mà ra xe tận 700, éo thể tin dc.
Cái vụ Vios 2015 thì hoàn toàn đồng ý với bác...;))

• Like
Reactions: Latumi
Tập Lái
1/1/16
18
15
3
35

Mà e vẫn lăn tăn Rio sedan AT vs con cruze LT số sàn.... Ko biết bác đánh giá thế nào??

Hạng F
29/10/14
8.660
11.452
113
Mà e vẫn lăn tăn Rio sedan AT vs con cruze LT số sàn.... Ko biết bác đánh giá thế nào??
Cruze thì phải chơi bản ltz. Còn bản số sàn vẫn là máy cũ của thằng daewoo đã phá sản. Đừng bao giờ đụng vào. Còn bác nói rio của pác bản at thì gần như full rồi còn đồ chơi gì mà độ nữa

Hạng B2
12/1/16
184
74
28
30
Rio AT 100% r, ko hiểu bác nhìn thế nào mà lại lăn tăn dc con cruze LT, thiết kế xấu, ko có cái j trong xe, bảo dưỡng bảo hành thua kém TH rất nhiều, lại còn hao xăng hơn.

Cá nhân e cảm thấy số sàn chỉ nên là quá khứ thôi :D

• Like
Tập Lái
13/1/16
24
14
3
41
lay nhanh cuoi tuan di off Tat Nien voi Rio Group Sai Gon nha bac :D
Em lấy bản sedan AT trắng rồi bác ạ.
T7 xe vừa về đến nơi, đầu tuần sau đi đăng kiểm, t4 mới giao xe ạ.
Trước lúc mua Rio em đi xem một vòng từ accent,avante đến ecosport, cuối cùng ưng em Rio sedan nhất, xe nhập, option đầy đủ, giá tốt, một ngày sau em ra chồng tiền luôn.
Mấy bữa nữa lấy xe về bác cho em nhập hội với nha.

Hạng B2
12/1/16
184
74
28
30
Trước lúc mua Rio em đi xem một vòng từ accent,avante đến ecosport, cuối cùng ưng em Rio sedan nhất, xe nhập, option đầy đủ, giá tốt, một ngày sau em ra chồng tiền luôn.
Mừng bác dc xe ngon :D

• Like
Reactions: nova_ck
Tập Lái
1/1/16
18
15
3
35
Tôi cũng vừa đặt cọc mua Rio sedan AT, t7 tuần sau lấy xe;)))

Tập Lái
13/1/16
24
14
3
41
Các bác cho em hỏi, giờ em muốn làm mấy thứ cho em RiO sedan, không biết nên đến đâu mua cho an tâm, mong các bác cho cái địa chỉ tin cậy.
1- Ăngten đuôi cá mập
2- Dán nóc xe màu đen cách nhiệt
3- Em thấy trên fb có nhiều bác có hai cái ria ở trên chỗ đen sương mù nhìn hay lắm, ko biết gọi là gì, em cũng muốn lắp luôn.

• Like
Hạng C
14/3/15
980
1.146
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Các bác cho em hỏi, giờ em muốn làm mấy thứ cho em RiO sedan, không biết nên đến đâu mua cho an tâm, mong các bác cho cái địa chỉ tin cậy.
1- Ăngten đuôi cá mập
2- Dán nóc xe màu đen cách nhiệt
3- Em thấy trên fb có nhiều bác có hai cái ria ở trên chỗ đen sương mù nhìn hay lắm, ko biết gọi là gì, em cũng muốn lắp luôn.

bac gia nhap group Rio Sai Gon de duoc ... tu van :D

• Like
Reactions: nova_ck