Hạng B2
2/11/14
186
213
43
chà có xe nhìn đẹp thế màu này mình thích lắm

thì em nói rồi, bác@Phamhailam múc thì em cũng ko có cửa, bác phuoc84 ưu ái chiếc này cho bác đó, bác phuoc84 còn 1 chiếc nữa nhưng hơi tệ hơn 1 chút, nếu mún có kinh nghiệm dọn lại thú vị thì mua,đúng swg này ngồi rộng thiệt. em cao 1.75m mà ngồi lái ko bị gò bó như matiz hay morning đã từng lái, đó cũng là 1 trong những lý doem chọn nó, ko có trợ lực đánh lái cũng là yếu điểm đó bác @choixongxu ơihttp://www.otosaigon.com/members/phamhailam.135413/

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
thì em nói rồi, bác@Phamhailam múc thì em cũng ko có cửa, bác phuoc84 ưu ái chiếc này cho bác đó, bác phuoc84 còn 1 chiếc nữa nhưng hơi tệ hơn 1 chút, nếu mún có kinh nghiệm dọn lại thú vị thì mua,đúng swg này ngồi rộng thiệt. em cao 1.75m mà ngồi lái ko bị gò bó như matiz hay morning đã từng lái, đó cũng là 1 trong những lý doem chọn nó, ko có trợ lực đánh lái cũng là yếu điểm đó bác @choixongxu ơi
hihi tại lúa em ít quá chứ lúa em nhiều bằng bác thì em chiến v2 của bác rùi nhưng không sao vì đằng nào em ấy cũng trong hội swg mà khi nào ra đường gặp thì đá đèn kiếm cafe giao lưu là vui òi

• Like
Reactions: buitamhoan
Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
thì em nói rồi, bác@Phamhailam múc thì em cũng ko có cửa, bác phuoc84 ưu ái chiếc này cho bác đó, bác phuoc84 còn 1 chiếc nữa nhưng hơi tệ hơn 1 chút, nếu mún có kinh nghiệm dọn lại thú vị thì mua,đúng swg này ngồi rộng thiệt. em cao 1.75m mà ngồi lái ko bị gò bó như matiz hay morning đã từng lái, đó cũng là 1 trong những lý doem chọn nó, ko có trợ lực đánh lái cũng là yếu điểm đó bác @choixongxu ơi
Sao bác đã lắp trợ lực rồi mà. Nhưng phải nói Em nó lắp cái trợ lực vào cảm giác lái ra cái xe hơi, lắp xong thấy yêu em nó nhiều hơn

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
mời anh em tham khảo cái hộp diêm nhà em, cứ "chém" mạnh tay để nó "nát" nha
View attachment 171418 View attachment 171419 View attachment 171420 View attachment 171421 View attachment 171422
cho giá luôn đi bác.
em thì hiện chưa sửa nhà nên chưa tình tới chuyện xe cộ được, nhưng hay lên các diễn đàn tham khảo, thích SWG lắm nhưng lại sợ dính si đa của cave, nên đôi lúc cũng nghĩ hay là chuyển qua xem 1 số dòng khác như ford laser, vịt, hoặc tè ri ớt cac bác ạ

Hạng B2
2/11/14
186
213
43
xe này em mới mua mà bác ui, đúng là con này gáo nhà lành, bác phuoc84 có sao nói vậy, ko phải hàng taxi hay cave làm lại vì hum em tháo cửa gắn remote tự động em bít nó còn zin tới mức nào, mặc dù lúc em lấy giá cũng hơi cao, nhưng bù lại nó khá zin toàn bộ, bác thao khảo topic cũ, em có ghi giá lấy và các khoản chi phí đó,
thân