Tập Lái
20/9/14
47
5
8
40
sau 3 tháng chò đợi thì em đã mua đc em wagon... em mua đc 15 ngày và đi đồng nai, bình dương và lòng vòng sg nhìu thì se ko vấn đề gì... ngày hôm nay thì bắt dầu có chuyện.. huhu...
em đang đi thì đứt dây curoa cam ... gọi thợ lên thay, em vào suzuki trên phổ quang mua dây curoa... sau hơn 2h trầy trật thì xe cũng xong, nhưng ko hiểu sao ket nước chảy tè le... em mua 2 bình nước suối 5L .. chạy hơn 10km chêm hết 10L nước..
các ae cho mình hỏi mua cái két nước mới ở đâu ạ, và giá khoảng bao nhiu ạ

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
sau 3 tháng chò đợi thì em đã mua đc em wagon... em mua đc 15 ngày và đi đồng nai, bình dương và lòng vòng sg nhìu thì se ko vấn đề gì... ngày hôm nay thì bắt dầu có chuyện.. huhu...
em đang đi thì đứt dây curoa cam ... gọi thợ lên thay, em vào suzuki trên phổ quang mua dây curoa... sau hơn 2h trầy trật thì xe cũng xong, nhưng ko hiểu sao ket nước chảy tè le... em mua 2 bình nước suối 5L .. chạy hơn 10km chêm hết 10L nước..
Tháo ra hàn lại xài tiếp cần gì phải thay bác ơi.

Hạng B2
25/8/13
194
87
28

Trước khi dây curoa cam đứt xe nó có biểu hiện gì không bác?

Tập Lái
20/9/14
47
5
8
40
Thêm bệnh mới nữa rùi...
xe em đang chạy bình thường thì hết bình..cặp bình khác vào đề thì nổ 1 lúc sạc lại bình rồi chạy tiếp... đề bình thường... qua ngày sau bình đề vẫn tốt...
Đo tra dòng sạc đinamo thì vẫn ổn...
vậy là sao vậy mấy bác..

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Thêm bệnh mới nữa rùi...
xe em đang chạy bình thường thì hết bình..cặp bình khác vào đề thì nổ 1 lúc sạc lại bình rồi chạy tiếp... đề bình thường... qua ngày sau bình đề vẫn tốt...
Đo tra dòng sạc đinamo thì vẫn ổn...
vậy là sao vậy mấy bác..
Có đấu quạt két nước chạy trực tiếp ko? Nó gây hao bình đấy nhé.