Tập Lái
12/1/15
11
0
1
39
Chụp hình rao bán xe kiểu này thì người chụp bán xe quá chuyên nghiệp, ảo tung chảo chỉ có người mua lầm chứ bán không thể lầm
Xem diễn đàn bấm vô xem thấy xe bán ở quảng ngãi...em ở quảng ngãi mà. Hồi chiều thấy 1 con màu trắng chạy ngang qua nhà...nhing theo...ước.

Tập Lái
12/1/15
11
0
1
39
thưa bác @duynt789, bác đừng lăn tăn vụ zin hay ko zin nhiều, cái wan trọng là xe nó đáp ứng cho mình như thế nào, mua về dọn lại bao nhiêu cho ngon lành, chứ xe zin nhìu quá về phải dọn lại nhìu thì quá chết, hơn nữa đây xe cũ, ko nên đòi hỏi quá nhìu dc, nếu dc đòi hỏi thì đã mua xe mới cho lành rùi
bác cứ yên tâm mà mua, mình thấy nhìu ng nói rất đúng xe nhật chạy khá lành hơn xe hàn, hơn nữa đúng wagon là dòng xe rất phổ biến tại nhật bản , dù rằng ở vn bán ế đến nỗi phải dẹp ko sản xuất nữa,
còn bác lăn tăn vụ sửa chữa, cứ ghé bác phuoc84 mà sửa, hay tìm chỗ quen dọn lại, chi phí dọn cũng ko cao lắm, cái chi phí cho con xe cao là bác có đủ khả năng đổ xăng mà đi nhiều dc ko?
cái wan trọng là xe ko thủy kích, đâm đụng, máy móc tương đối là ok, xe của mình càng dọn ,càng sửa càng vui vì mình sẽ bít nhìu bệnh của nó, nên đi xa yên tâm để ko bị nó vật giữa đường, càng sửa sẽ càng kinh nghiệm, tiền sửa dù gì cũng ít hơn nhìu so với bác đổ xăng hàng ngày mà đi trong cái thành phố luôn kẹt xe và "đợi chờ" cho xe mày đi hết rùi tới mình
vài dòng góp ý vui với bạn, mua hay ko còn tùy vào khả năng và cảm nhận của mỗi người, mua bán xe là cái duyên mà
Thích"xe nó đáp ứng cho mình như thế nào".

Tập Lái
12/1/15
11
0
1
39
Tình hình là em đã đi qua một em wagon rồi nhưng không ưng ý vì lúc đầu mê xe quá nên không chịu tìm hiểu em nó trước đây đã mang kiếp cave, do đó đã thanh lý và muốn rước lại một em wagon nhưng phải con nhà gia giáo chứ hông dám rước mấy em cave hoàn lương nữa, vậy ACE nào muốn lên đời..... nhượng lại cho em nhé. cám ơn

Vui lòng giúp em điện thoại số 0918.775579 mình tên Lâm 33 tuổi ở Biên Hòa, Đồng Nai.
A xem đi...anh mua trước...e học lái rồi mua sau :)

Hạng B2
17/9/13
147
96
28
Bác xù ơi, trên dalat có chiếc nào không bác, có bác hú em phát, e kêu người nhà trên đó xem, dưới này coi toàn phải đợi trên đó duyệt tốn công quá.