Thảo Luận Chung Cảnh sát 113 làm Cascadeur.

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Các bác xem nhé http://vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2008/12/3BA09442/
Bác tài này chán đời rồi.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Lái xe bây giờ liều lĩnh thật. 113, pháp luật, tính mạng người khác...đều có giá trị bé hơn polime.

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178
Chắc là chưa có bằng lái nên liều vậy mà!

Hạng B2
29/7/06
362
1
0
Hà nội
Các bác chưa bị bọn 113 của phường nó hành nên nói vậy, bọn này còn chuối hơn cả xxx ! Em thì cũng đi đường LLQ này nhiều và cũng thông cảm vì bức xúc cũng nhiều. Chẳng qua em biết cân nhắc lợi hại hơn thôi !

Hạng B2
29/7/06
362
1
0
Hà nội
Các bác thử xem tình huống này các bác sẽ sử lý sao nhé !
Đưa Lãnh đạo về nhà, đỗ xe, nổ máy, bật xi nhan đỗ khẩn cấp và mở cốp lấy đồ ra để LĐ vào nhà. Leo lên xe ngồi chuẩn bị đi thì thấy 113 đỗ xịch trước mặt đòi xem giấy tờ, hỏi lại thì được giải thích là dừng xe sai quy định (Đường không có biển cấm đỗ, cấm dừng) . Cãi nhau chán nó cầm giấy tờ trèo lên xe nó đóng cửa ngồi nghe nhạc cho đến lúc có 50.000 ăn sáng !
Thật sự lúc đó các bác sẽ nghĩ gì ???

cuabien2368 nói:
Các bác thử xem tình huống này các bác sẽ sử lý sao nhé !
Đưa Lãnh đạo về nhà, đỗ xe, nổ máy, bật xi nhan đỗ khẩn cấp và mở cốp lấy đồ ra để LĐ vào nhà. Leo lên xe ngồi chuẩn bị đi thì thấy 113 đỗ xịch trước mặt đòi xem giấy tờ, hỏi lại thì được giải thích là dừng xe sai quy định (Đường không có biển cấm đỗ, cấm dừng) . Cãi nhau chán nó cầm giấy tờ trèo lên xe nó đóng cửa ngồi nghe nhạc cho đến lúc có 50.000 ăn sáng !
Thật sự lúc đó các bác sẽ nghĩ gì ???

chắc chết UẤT mất.....MỊA

Hạng B2
28/7/08
132
658
123
Bác nói đúng ,đúng là bọn 113 đó rất mất dạy ,e đi làm giấy tờ xe ở TT-PUN-113 gò vấp có đồng chí xxx N.V.D tiêp dân rất là hạch sách ,giống như mình là con ,mà ko fai con ruột ,là con ghẻ .Nhìn thấy quân hàm thiếu tá ,tuổi tác đồng chí này thuộc thế hệ đi trước .Qua chỗ phát giấy tờ gặp 1 xxx rất trẻ ,nhìn quân hàm e biết là đại học ra trường .Nói chuyện cũng rất vui .Chừng vài năm nữa ,nhà nước đủ tiền để trả lương cao , có thế hệ xxx trẻ có văn hóa + học thức thì chắc sẽ đỡ hơn rất nhiều ,chứ cái bọn xxx vô học ,vô ý thức này bây giờ rất nhiều ,đành fai sống chung với lũ thôi.

Hạng B1
7/3/07
62
24
18
Cũng cùng chung 1 đội, nhưng 113 đói hơn GT và trật tự do khác chức năng và nhiệm vụ, nên các chú tăng cường làm ăn thêm đó mà

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Các bác có bao giờ hỏi tại sao họ đói không? Họ được giao chức trách, quyền hạn mà lương không đủ nuôi sống bản thân và gia đình, thế thì khó giữ vững tinh thần lắm. Em ước ngày nào đó tham nhũng chóp bu không còn (cái này mới lớn à), tiền tiết kiệm đó đem nâng lương cho giáo viên, y tế, công chức, từ đó siết dần kỷ cương, ai làm sai đuổi ngay. Giáo viên mà lương 15tr 1 tháng thì cũng sống khoẻ phải không các bác. Biết đến bao giờ đây?????