Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
trungnghia nói:
Kế Toán Trưởng Becamex là bạn học của tui và Duy Siena đó, thằng chả tên là Hùng, tự là Hùng xe tăng. hehe
ủa !! vậy hả Nghĩa ? sao bạn em ai cũng làm .......lớn vậy hết ta ??

đúng là hôm qua có nói chuyện với bác hingis (cũng là sếp HQ ở BD) về vấn đề này , em PR về OSFC dữ lắm và bác ấy rất thích
có điều lần này em rút kinh nghiệm không như lần trước ở TL PR "lộn tiệm" bị bác HT phạt !!!nên em sẽ gặp bác HT vào SN OS lần 7 này để đề đạt ý kiến lên cùng các bác xem xét ?? hehehehe
BD lúc này cái gì cũng .....dzữ dzằn lắm !! ka..ka...ka
mấy bác cho em đu theo phát chuyến này để kết hợp gặp lại bạn học ngày xưa ở KTX 135 trần hưng Đạo, 2 thằng ở chung phòng , đã từng cùng đi .......quýnh lộn và ....thi lại với người ta !!!

P.S : lâu quá không gặp nhớ ĐB ghê

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
bomdien nói:
@DuySiena: Anh lo xin quota dần dần là vừa rồi..hehehe
quota gần ....kín đến tết âm lịch luôn gồi !! chưa biết sao đây !! hix hix

@ĐB : tối hôm qua em có gọi điện nói chuyện với bác Hingis về thời gian thích hợp để OSFC sang giao lưu với BD tại TP mới thì bác ấy bảo :"lúc nào cũng được hết A. Dũng ơi" !!! hehehehehe, tuy nhiên em nói thứ bảy tuần này kẹt SN lần 7 OS , bác ấy nói : " vậy tuần nào cũng được " ,......done
Vậy các bác cứ bóng bàn xem thứ bảy hay chúa nhật nào cũng được !!!
(riêng em nếu đi được trong tuần từ T2-T6 còn ........khỏe nữa, cứ chiều về là : khỏi xin quota )

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Có đi thì cho em đi với mấy bác.
Lưu ý: đường vào rất đẹp nên đề nghị các bác OSFC không được nổi "máu" đua bơi tốc độ thì chít em. Em trình còi và nhát nên hổng dám đu đeo đâu ạ..........:(

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36

Hôm qua em "phải" lặn lội tới Cao lãnh cũng vì mấy con này.
Nhưng mấy chỗ này cấm người nên em cũng không có cơ hội xin cho mấy bác vô ....câu chim
Vô được đó đã khổ, khi thấy chim tới cũng không được ra vì phải đợi cho nó bay hết mới được ra (cấm làm chim hoảng loạn)

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
Vậy chừng nào hội mình đi câu tại Bình Dương hở các bác?

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Các bác đi hú em đi với, em ko bít câu cá dưng mà phần hậu câu cá (là ăn thịt cá - thì em nhiệt tình lắm lắm :D).
Em xin quăng 1 cục gạch bự ạ:p