Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Tính ra cũng bằng giá Shop hiện tại của GS đó anh
với tầm từ 30-40 tỷ/1 căn Shop. thì liệu thời điểm 2025 khi NB lên Quận or Tp thì kỳ vọng x2 đc giá không bác. không nói đến câu chuyện khai thác cho thuê nhé

với tầm từ 30-40 tỷ/1 căn Shop. thì liệu thời điểm 2025 khi NB lên Quận or Tp thì kỳ vọng x2 đc giá không bác. không nói đến câu chuyện khai thác cho thuê nhé
Giá này thì cho thuê bao lâu mới gỡ dc. Chủ yếu chờ tăng giá thôi
Mà cũng chẳng có ai thuê

• Like
Reactions: Hatamdangco2508
Hạng B1
2/3/21
82
48
18
khó bác ơi,còn quá nhiều vấn đề cần phải giải quyết ở khu này. còn việc nhà bè lên quận thì năm nào cũng nói vậy gần chục năm vẫn là câu nhà bè lên quận

Tập Lái
14/9/15
40
509
83
Em đang cần nhượng lại căn chung cư bàn giao thô T2 tầng 10, chênh nét 150tr. bác nào có khách/muốn mua bảo em với nha

Hạng C
17/9/18
817
574
113
Bác tham khảo thử câu chuyện của PMH hay Sala, hiện giá SH hơn trăm tỷ rồi. Và GS cũng y như vậy, hiện giá bán lại là x2 từ giá gốc rồi.

- Sala của Đại Quang Minh
- PMH của Đài Loan
Còn GS của Hàn Quốc, và Celesta của Singapore thì sẽ được kỳ vọng cao hơn nữa ạ

O.S.P.D
27/1/04
649
982
93
Vietnam
Bác tham khảo thử câu chuyện của PMH hay Sala, hiện giá SH hơn trăm tỷ rồi. Và GS cũng y như vậy, hiện giá bán lại là x2 từ giá gốc rồi.

- Sala của Đại Quang Minh
- PMH của Đài Loan
Còn GS của Hàn Quốc, và

Celesta của Singapore thì sẽ được kỳ vọng cao hơn nữa ạ
Cơ sở thuyết phục nào hay chém đại vậy bạn ?

Hạng C
17/9/18
817
574
113
Cơ sở thuyết phục nào hay chém đại vậy bạn ?
Anh thắc mắc về độ tăng giá thì có thể so sánh giá mở bán và giá hiện tại.

Còn về chủ đầu tư, anh có thể tham khảo về các dự án (khu đô thị) của họ tại nước ngoài về quy mô, chất lượng, và độ lấp đầy ạ

Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
khó bác ơi,còn quá nhiều vấn đề cần phải giải quyết ở khu này. còn việc nhà bè lên quận thì năm nào cũng nói vậy gần chục năm vẫn là câu nhà bè lên quận
giữa 2 cán cân " vấn đề " và " tiềm năng " thì có vẻ như bên Tiềm năng vẫn hơn. nhưng mấy hôm nay đang bị phân vân vs mấy căn SH ngay VSip Bình Dương và SH ngay trung tâm Tân Trụ..với khoảng 6-7 tỷ/1 căn...

• Like
Reactions: Tedle
giữa 2 cán cân " vấn đề " và " tiềm năng " thì có vẻ như bên Tiềm năng vẫn hơn. nhưng mấy hôm nay đang bị phân vân vs mấy căn SH ngay VSip Bình Dương và SH ngay trung tâm Tân Trụ..với khoảng 6-7 tỷ/1 căn...
Lộ quá ông ơi, sale thì nói cho có căn cứ chút