Hạng B2
14/5/05
254
46
28
RE: Chân ga và phanh-các bác lái ntnào?

Em lái xe là chân không mang gì hết mới chạy được, nếu mang dép hay giày gì chạy cũng không được hết.

Tức là đi đất á, hehe buồn cuời quá.
Em vẫn mang giày chứ nhưng leo lên xe thì cởi giày lẫn vớ ra luôn, chứ mang giày hay dép em chạy xe không được.:(

Hạng C
21/10/07
769
2.786
123

Trích đoạn: kenny

Em lái xe là chân không mang gì hết mới chạy được, nếu mang dép hay giày gì chạy cũng không được hết.

Tức là đi đất á, hehe buồn cuời quá.
Em vẫn mang giày chứ nhưng leo lên xe thì cởi giày lẫn vớ ra luôn, chứ mang giày hay dép em chạy xe không được.:(
Không nên mang dép các bác ạ. Em bị 1 lần khi mang dép lái xe, lúc chuyển từ gas -> thắng 1 lần bị rớt dép ra nằm dưới chân thắng, dlúc này đạp thắng thì lại không ăn, cũng may đang chạy chậm(~20km/h), em liền về số 1 gấp tý nữa thì hun mông em ở trước, 1 phen hú viá.

Còn chuyện chân gas, chân thắng, các bác cứ tập đề pa trên dốc không cần thắng tay là quen ngay thôi mà, khi giữa dốc đạp thắng chân, đề pa: thả chân thắng đạp nhanh qua chân gas, chân trái nhả côn từ từ, khi này mà không đạp gas theo kiểu xoay cổ chân mà nhấc chân đạp nguyên bàn thì thế nào cũng bị trôi.

Hạng D
3/9/08
4.594
48.157
113

Bác vào Gara nhe, kêu nó hàn thêm 1 cái pedal từ chân thắng qua ngay cái chân trái của bác, thể là chân phải ga, chân trái thắng, ko bao giờ mỏi chân và phải xoay xoay phức tạp.
.
Cái vụ chân ga và thắng ks ngta đã nghiên cứu hết rồi, chỉ việc tập để cho hợp lý thôi. Bác này xúi bậy như vậy thì e pó toàn thân...!

Hạng D
23/3/05
2.199
285
83

hehehe.... sao không thấy ai để tay giống em... bình thường e để tay hờ phía dưới, khoảng 6-7h :)...
lúc tập trung thì để 10h

Hạng C
8/7/07
862
17
0

Trích đoạn: civic

hehehe.... sao không thấy ai để tay giống em... bình thường e để tay hờ phía dưới, khoảng 6-7h :)...
lúc tập trung thì để 10h
em cũng để giống bác

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia

Bàn cãi hoài cũng vậy thôi các bác ạ,mỗi người mỗi nết,mỗi tính.Quan trọng là an toàn và không bị xxx phạt.:D.(chạy giỏi mà bị phạt hoài cũng tèo túi tiền).
Có lúc em đeo theo mấy xe cứu thương,xe cảnh sát mở đường phải sử dụng 1 chân ga,1 chân thắng mới cảm thấy an toàn.(vì chạy nhanh quá không biết tụi nó thắng lúc nào nữa :D).

Hạng C
3/2/07
781
11
18
53

Trích đoạn: huyluong

Bàn cãi hoài cũng vậy thôi các bác ạ,mỗi người mỗi nết,mỗi tính.Quan trọng là an toàn và không bị xxx phạt.:D.(chạy giỏi mà bị phạt hoài cũng tèo túi tiền).
Có lúc em đeo theo mấy xe cứu thương,xe cảnh sát mở đường phải sử dụng 1 chân ga,1 chân thắng mới cảm thấy an toàn.(vì chạy nhanh quá không biết tụi nó thắng lúc nào nữa :D).
Bác chạy đánh đu với nó thế thì ghê quá. Em thì chỉ trong phố mới bám đít xe khác, còn ra ngoài đường trường, cứ chạy xa xa cho nó an toàn.