Hạng C
2/2/07
825
20
18
49
Trái Đất
RE: Công tắc lock & unlock cửa xe Premacy

Trích đoạn: MDF

....
Vì không có chủ đích làm cách âm & chưa chuẩn bị vật liệu nên chưa làm, để hôm nào rảnh sẽ làm theo gợi ý của bác, nhưng bác giới thiệu giúp mình vài loại vật liệu đi:)

BÁc tham khảo thêm ở đây nha http://www.otosaigon.com/home/newsdt.aspx?ID=57

Vật liệu thì kiếm ở mấy tiệm may nệm da, giá chỉ khoảng 100k/m2; còn nếu muốn xài loại cao cấp thì hỏi thăm tin tức chổ bác HP Stereo

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

sao cái công tắc lúc chưa gắn thì màu xanh, gắn xong nó thành màu đỏ vậy bác :D

rất sáng tạo :)

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ

biết thế nào cũng bị bắt giò cái này mà:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
18/5/07
54
1
0
60
TR

Trích đoạn: qha_vn

sao cái công tắc lúc chưa gắn thì màu xanh, gắn xong nó thành màu đỏ vậy bác :D

rất sáng tạo :)

Ừa. Mình cũng thấy vậy mà không dám hỏi bác MDF. Không biết bác MDF có phép thần thông gì mà biến màu xanh thành màu đỏ hay vậy Bác. Bật mí cho anh em đi.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Bác tài thật....! bái phục!
Bác cho em cái địa chỉ, hôm nào rãnh rỗi em đem con xe nhà em qua bác làm giúp phát...

MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ

Ừa. Mình cũng thấy vậy mà không dám hỏi bác MDF. Không biết bác MDF có phép thần thông gì mà biến màu xanh thành màu đỏ hay vậy Bác. Bật mí cho anh em đi.
lúc đầu mình mua 2 công tắc dự kiến sẽ là 1 cái mở & 1 cái khóa, sau khi vô làm, khi thử thấy chỉ cần 1 cái là có thể đóng mở luôn, nên khi chụp ảnh lại chụp cái màu xanh khi lắp thấy nổi quá nên đổi lại cái màu đỏ cho nó nhẹ nhàng:D

Bác cho em cái địa chỉ, hôm nào rãnh rỗi em đem con xe nhà em qua bác làm giúp phát...

Mình ở Cần thơ, sẳn lòng giúp bác, nhưng theo mình bác mà tự làm thành công thì sẽ thấy nó đã như thế nào, sướng lắm:D:D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Bác chế hay quá, trên cả tuyệt vời ! Chắc chắn sau này có dịp xuống Cần Thơ, em sẻ hú bác để học hỏi thêm nhiều;)

Hạng B1
18/5/07
54
1
0
60
TR

Trích đoạn: MDF

lúc đầu mình mua 2 công tắc dự kiến sẽ là 1 cái mở & 1 cái khóa, sau khi vô làm, khi thử thấy chỉ cần 1 cái là có thể đóng mở luôn, nên khi chụp ảnh lại chụp cái màu xanh khi lắp thấy nổi quá nên đổi lại cái màu đỏ cho nó nhẹ nhàng:D

Mình ở Cần thơ, sẳn lòng giúp bác, nhưng theo mình bác mà tự làm thành công thì sẽ thấy nó đã như thế nào, sướng lắm:D:D

Dù sao thì cũng bái phục Bác MDF. Nhân đây, xin đề nghị Bác nghiên cứu cải tiến thêm để kính xe có thể tự động quay lên ngay khi tắt máy xe hoặc sau khi bấm điều khiển. Nếu nghiên cứu thành công vụ này, anh em sẽ tôn Bác làm sư phụ và khăn gói đến nhà Bác học hỏi. OK?

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng D
7/8/04
1.315
363
83

Em phục bác luôn!:D