Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com
RE: Công tắc lock & unlock cửa xe Premacy

Xe mình có gắn bộ Modun này, Khi tắt máy hay lock cửa thì tất cả kính sẽ chạy lên hết rất tiện lợi. Ngòai ra mình có lắp bộ Keyless Handfree Lock/Unlock cửa tự động với kỹ thuật RFID (nhận dạng định danh qua sóng radio) . Khi đến gần xe thì tự động Unlock cửa và ngược lại khi rời xe khỏang vài mét thì tự động Lock cửa, khỏi lo quên khóa cửa luôn, rất thích hợp cho ai hay quên.... Ngòai ra nó còn có nhiều chức năng an tòan chống trộm báo động , Lock/Unlock cửa khi Đề hay tắt máy....

Trích đoạn: thumaz

Dù sao thì cũng bái phục Bác MDF. Nhân đây, xin đề nghị Bác nghiên cứu cải tiến thêm để kính xe có thể tự động quay lên ngay khi tắt máy xe hoặc sau khi bấm điều khiển. Nếu nghiên cứu thành công vụ này, anh em sẽ tôn Bác làm sư phụ và khăn gói đến nhà Bác học hỏi. OK?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
6/3/07
7
0
1
RE: Công tắc lock & unlock cửa xe Premacy

Xmen_sg nói:
Xe mình có gắn bộ Modun này, Khi tắt máy hay lock cửa thì tất cả kính sẽ chạy lên hết rất tiện lợi. Ngòai ra mình có lắp bộ Keyless Handfree Lock/Unlock cửa tự động với kỹ thuật RFID (nhận dạng định danh qua sóng radio) . Khi đến gần xe thì tự động Unlock cửa và ngược lại khi rời xe khỏang vài mét thì tự động Lock cửa, khỏi lo quên khóa cửa luôn, rất thích hợp cho ai hay quên.... Ngòai ra nó còn có nhiều chức năng an tòan chống trộm báo động , Lock/Unlock cửa khi Đề hay tắt máy....
Cái này lắp ở đâu, thiệt hại bao nhiêu @Xmen_sg chia sẻ cho mọi người "hưởng thụ" với nhé