Hạng B2
25/7/12
187
27
28
bác chưa đủ số bài viết cũng như số điểm thưỏng để post link. bác lên youtube tìm mấy cái video test offroad của PS hay vs FT rồi cho các cụ xem

Hạng D
8/9/07
3.984
275
83
52
Nói chung MIT vẫn chưa tạo được độ tin cậy cao như Toy. Bạn em toàn đi FT, mấy ông ấy nói biết là đi PS sướng hơn nhưng không rành về xe nên không dám lấy!

1/4/07
21.905
16.702
113
0913168658
manhcuong nói:
Nói chung MIT vẫn chưa tạo được độ tin cậy cao như Toy. Bạn em toàn đi FT, mấy ông ấy nói biết là đi PS sướng hơn nhưng không rành về xe nên không dám lấy!

Nói chính xác là chưa tạo được độ tin tưởng chứ không phải tin cậy, vì
70-90% phụ tùng cùng nhà cung cấp thú ba.
Phụ tùng cùng cấp độ thí dụ như
Jolie zace
Lancer altis
Ps Futuner...
Cùng món phụ tùng thi Mit đều to chắc hơn.
Mình trước đây có dịp thương xuyên gặp những cặp đôi này, từ mới, cũ phụ tùng bảo hiểm ...
Các bác có dịp thử nhìn và so sánh sẽ rõ.

Cái Mit thiếu là hệ thống fan và nhân viên truyền thông. Cái này Toy làm quá tốt và hiện không có đối thủ ở viẹt nam.

Hạng B2
25/7/12
187
27
28
xin hỏi các bác điều này, anh em nhà mit có nên lập một topic, trong đó chuyên post các clip giới thiệu về Mit, cũng như clip offroad, 4x4 test, sau đó anh em bàn luận, cũng như các clip do thành viên PS quay. cái này nếu được phép sẽ là một nơi giúp cho bác nào còn phân vân chưa mua sẽ mua quyết ddijnh hơn

1/4/07
21.905
16.702
113
0913168658
bigradeon nói:
xin hỏi các bác điều này, anh em nhà mit có nên lập một topic, trong đó chuyên post các clip giới thiệu về Mit, cũng như clip offroad, 4x4 test, sau đó anh em bàn luận, cũng như các clip do thành viên PS quay. cái này nếu được phép sẽ là một nơi giúp cho bác nào còn phân vân chưa mua sẽ mua quyết ddijnh hơn
Topic này nè bác :D:D:D

Hạng B2
25/7/12
187
27
28
em biết là topic này chuyên hỗ trợ cho người mới bắt đầu, nhưng để tách ra thêm giữa " Những người mới sử dụng xe" với "những người có ý định mua xe" ta chỉ chuyên post clip test xe, nội thất, địa hình như kiểu PS làm được gì.
Vì dụ như người có định mua nhưng còn phân vân, chỉ cần vào xem các clip, hơn là đọc trong topic này sẽ loạn và mất thời gian

Hạng B1
13/1/13
84
6
8
Xin lỗi các bác vì đã làm lạc chủ để của các bác nha!
Các bác cho e trao đổi 1 việc nữa thôi nha: theo e sở dĩ TruongHaiAuto phát triển đc như bây giờ là nhờ ban đầu họ phát triển hạ tầng xe tải Kia,từ đó mới đẻ ra nhiều Gara-showroom để phục vụ cho việc sữa chữa máy móc...vì vậy mà phân khúc xe du lich(xe gđ)-xe khách được phát triển đồng bộ theo...cho nên hệ thống đại lý của họ đã có mặt rộng khắp tòan quốc...tạo được sự yên tâm cho khách hàng nói chung...
Vậy nếu Mítu tiếp thu cách làm này ,trong tương lai gần cũng sẽ phát triển như TruongHaiAuto chăng???......sory các bác nha...e sẽ kô bàn lung tung nữa....

1/4/07
21.905
16.702
113
0913168658
Mình định trả lời, nhưng như thế làm loãng topic thiên về kỹ thuật. Bác sang box Kia lâp thớt rồi mình qua bên ấy bàn.

Hạng B1
13/1/13
84
6
8
Vâng e xin lỗi các bác.....để lúc khác đi vì e kô đủ đk lập topic mới.
E xin đc ngồi nghe là đủ rồi!!!