Hạng B1
13/1/13
84
6
8
hoanganhtriton nói:
Cái nào cũng ồn! Nhưng e đi ps có ồn hay ko mà e đi fourtuner hok được
E chạy wa FT dầu ùi....lúc chạy trên QL thay đổi tốc độ trong khỏang 70-80km/h nghe thấy tiếng máy rõ ràng nhưng ù thì không-chỉ ồn bởi tiếng máy dầu.
Cũng chạy từ 70-80km/h mà trên đọan đg từ Chơn Thành ra Đồng Xòai rồi đi QL14 thì vừa ồn lại vừa ù (bưng hết cả 2 tai-lại còn nhức đầu nữa)...có thể cầm cự lái liên tục trong 3 tiếng nhưng hơn nữa chắc bó tay phải dừng lại nghỉ thui.
Nhưng e vẫn kết con PS hơn vì nó mạnh hơn và an tòan hơn...còn FT thì ồn nhất theo e là lúc đề pa từ số 1 lên số 2 ...vừa ì ạch máy lại kêu to....ức chế lắm....cứ bị xe sau thúc còi...
PS thì chưa lái lần nào nên mới xin hỏi các a các bác đã chạy cho bít cảm giác thế nào!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
13/1/13
84
6
8
Bác Hoanganhtriton cho e hỏi xe bác có kêu thợ gắn autolock cửa kô vậy?hình như theo xe kô có....

Hạng C
8/8/09
921
150
43
41
Dạ e hok có gắn! Nếu bác muốn gắn đt cho a trường! A có độ body không e dự tính lên danh sách để nhờ bác cakevin nhập về

Hạng B1
13/1/13
84
6
8
Thanks bác...e cũng mún lắm nhưng chưa đủ thóc lúa để lên body bác ơi....

Hạng B1
13/1/13
84
6
8
Bác nhiệt tình quá ...ông già e chưa cho phép e làm vậy...vì xe của ổng mà...e chỉ đi ké...Cám ơn bác nhiều nha!!!

Hạng D
8/9/07
3.984
275
83
52
hoanganhtriton nói:
clip này e thấy có đồng hồ hiển thị thông tin,chắc ps mình gắn được quá

Khẳng định luôn với bác, không gắn được. Em đã tháo tung cả HT điện để tìm giắc cắm vào đồng hồ đa thông tin mà không thấy có. Chấp nhạn dùng qua OBD-II thôi bác!

Hạng C
8/8/09
921
150
43
41
e cũng coi sách của hãng rồi không gắn được thị trường việt nam cắt rồi.