24/3/10
4.364
3.876
113
Bác làm mà có truc trặc gì thì mình thua bác chầu nhậu.
Họ không biết tí gì về động cơ đâu bác.
Bác làm mà có truc trặc gì thì mình thua bác chầu nhậu.
Họ không biết tí gì về động cơ đâu bác.
Hí hí, khổ cái là xe em lại hông bị cái dụ rung hay rần ở tốc độ 80kmh. Kkkk

Hạng B1
8/2/14
82
24
18
Hcm
Hj bác truong nói đúng, e vi vu da lat cả ngày hôm nay, mưa nắng đèo dốc tùm lum mà xe thì cứ phi ầm ầm. Không khí ngay họng gió pô air đã bi thao ra cũng chỉ la ấm ấm nhẹ từ fia quạt chính động cơ hj.
theo dõi nhiet đo trên taplo kim nhiet ổn định, tiêng máy êm nhẹ bình thuong kkk
Có điều nhin vo khoan máy giog bị ăn cắp cái ống nạp gio hình cái kèn tu và mỏ vịt rên ù ù

Hạng C
5/11/13
850
662
93
Hj bác truong nói đúng, e vi vu da lat cả ngày hôm nay, mưa nắng đèo dốc tùm lum mà xe thì cứ phi ầm ầm. Không khí ngay họng gió pô air đã bi thao ra cũng chỉ la ấm ấm nhẹ từ fia quạt chính động cơ hj.
theo dõi nhiet đo trên taplo kim nhiet ổn định, tiêng máy êm nhẹ bình thuong kkk
Có điều nhin vo khoan máy giog bị ăn cắp cái ống nạp gio hình cái kèn tu và mỏ vịt rên ù ù
Có lo bị..bà thủy hỏi thăm ko bác? E muốn thử tí cho ...biết cảm giác quá đê

Hạng B1
8/2/14
82
24
18
Hcm
K sợ ba thủy dau bác monkey va nó còn tiep gió thoai mai tu cửa gió truoc xe k cần qua cái mỏ vịt dẹp lép bi ép kia. Xe chạy ôn dinh binh thuong. Vấn đề là tháo ra nó xấu. Giờ fai trang trí hoac gắn ống gió độ đẻ nghe tiếng gió hut turbo chứ dừng dẻ nghe ù hi

Attachments

• Like
Reactions: TuanAnhPS
Hạng B1
8/2/14
82
24
18
Hcm
Có bác nào biet chỗ bán mấy cái ống hút gió nạp chỉ e voi. Loại mmua vè de thiet kế di duong khác i. Thank