Hạng B1
15/5/14
41
6
8
34
Độ tiêu thụ xăng thì không cân đong đo đếm kỹ nhưng mình cảm nhận là tiết kiệm. Xe mình CR-V đời trước mà cũng chạy khá lâu mới phải đổ xăng, cứ đều đều từ 2015 tới giờ. Xe Honda hay ở chỗ là vừa tiết kiệm nhiên liệu vừa lái hay mà thể thao, ko phải kiều xe Nhật nhàm chán.

Hạng C
26/2/14
115
4
18
Đồng Nai
CRV đời này đáng giá nhất là sensing, nhì là động cơ tiết kiệm, ba là mua bán bảo dưỡng dễ dàng.

Mình gặp 1 trường hợp gặp xe phía trước nếu ko có hệ thống phanh tự động nhạy thì khả năng xảy ra va chạm r mặc dù mình có rà phanh nhưng chủ quan rằng xe phía trước họ sẽ tiến đi. cái sensing này cứu mình nhiều pha.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
CRV đời này đáng giá nhất là sensing, nhì là động cơ tiết kiệm, ba là mua bán bảo dưỡng dễ dàng.

Mình gặp 1 trường hợp gặp xe phía trước nếu ko có hệ thống phanh tự động nhạy thì khả năng xảy ra va chạm r mặc dù mình có rà phanh nhưng chủ quan rằng xe phía trước họ sẽ tiến đi. cái sensing này cứu mình nhiều pha.
Sensing có gì mà ghê vậy anh? còn như bác chủ chia sẻ thì nó có tiết kiệm hơn máy 2.5 đâu, mấy cái công nghệ sensing này xe đối thủ nó có cách đây vài năm rồi, thậm chí CRV còn ko có camera 360, HUD, loa hàng hiệu, nội thất thì toàn nhựa.

Hạng B2
17/9/05
361
23
18
Cả nhà 6 người thì CR-V lại chả ngon, băng ghế giữa thì CRV ngồi khoảng để chân rộng nhất, mấy yếu nhân ngồi quậy tung trời còn được
Hàng 2 thì quậy tung trời chứ hàng ghế 3 thì nhỏ và hơi chật, tụi nhỏ chui xuống đó thì thầm to nhỏ thì được chứ thoải mái thì hơi khó bác ạ

Hạng C
10/5/14
62
13
8
32
Giá hấp dẫn, e cũng đang cân nhắc bán con 2017 để lên CRV model 2022
Triển liền đi anh, sợ đến cuối năm thì thiếu chip nặng, nhà máy ko sản xuất được lại ko có xe giao

Hạng B1
25/3/14
57
4
8
Hồ Chí Minh
Chả nói đâu xa xôi riêng khoản xăng cộ crv ăn uống kiêng khem tiết kiệm là đã đáng xuống tiền em nó rồi. Thêm sensing là chốt cọc lấy xe luôn