Hạng B1
17/5/14
46
2
8
35
Sensing cũng hay nhưng nó là công nghệ cộng thêm gần đây thôi. Thứ CR-V được mua nhiều phải nói là do độ ổn định nổi tiếng và khoản tiết kiệm nhiên liệu của em nó. Bữa nào bác chủ thử chở full tải rồi xem thử. Xe em chạy từ Di Linh xuống Phan Thiết mà chỉ cỡ 7L/100 km

Hạng B2
24/2/14
36
3
8
Triển liền đi anh, sợ đến cuối năm thì thiếu chip nặng, nhà máy ko sản xuất được lại ko có xe giao
Ba vợ thì bảo t phí tiền ko đáng, nhưng t thấy nội cái sensing (gồm gần chục công nghệ) giá đã 100tr so với xe cũ rồi. Mẫu mới đẹp hơn, xe đời này đi cách âm êm hơn, cam lề, đá cốp cũng rất hữu dụng.

Hạng C
15/5/14
43
2
8
CR-V top SUV bán chạy nửa năm tại VN, tại Mỹ. Chất lượng lẫn thương hiệu được kiểm chứng nên cũng ko lạ

Hạng C
10/5/14
62
13
8
32
Ba vợ thì bảo t phí tiền ko đáng, nhưng t thấy nội cái sensing (gồm gần chục công nghệ) giá đã 100tr so với xe cũ rồi. Mẫu mới đẹp hơn, xe đời này đi cách âm êm hơn, cam lề, đá cốp cũng rất hữu dụng.
Mình mua xe cho mình thì cứ đủ tài chính là triển thôi anh. Xe Honda thì cũng ko mất giá nhiều nên a cứ thanh lý với ae trong hội là có người lấy ngay. Thêm vài trăm tr là có con xe đời mới, chạy an toàn hơn hẳn

Hạng B2
24/2/14
36
3
8
Mình mua xe cho mình thì cứ đủ tài chính là triển thôi anh. Xe Honda thì cũng ko mất giá nhiều nên a cứ thanh lý với ae trong hội là có người lấy ngay. Thêm vài trăm tr là có con xe đời mới, chạy an toàn hơn hẳn
Để chạy ra Kim thanh coi thử, xem được tặng gì rồi t tính vậy.

Hạng B2
20/5/14
45
1
8
36
Đọc bài thấy ham. Mình đang lăn tăn có nên chờ CRV bản mới hay là mua luôn bản hiện tại. Không biết là bản mới thì lúc nào mới có và giá bản mới so với bản cũ thì ra làm sao ae nhỉ?

20/5/14
51
3
8
35
Đọc bài thấy ham. Mình đang lăn tăn có nên chờ CRV bản mới hay là mua luôn bản hiện tại. Không biết là bản mới thì lúc nào mới có và giá bản mới so với bản cũ thì ra làm sao ae nhỉ?
Không nên chờ bác ơi, bản mới giờ đang ở Mỹ thì bét nhất cũng cuối năm sau mới về VN lận. Giá chắc chắn sẽ cao hơn cả trăm triệu.

Hạng B1
16/2/14
77
11
18
Giá CRV đang hợp lý rồi, lại không bị lạc nữa.
Bác nói đúng, thời điểm này thì phải ưu tiên mua xe không kèm lạc, có xe giao ngay và được khuyến mãi như CRV càng ngon.

Hạng B2
7/5/14
51
2
8
Nếu mà a theo kiểu sống vì môi trường thì cũng đáng cân nhắc chờ đợi. nghe đồn bản mới có hybrid. Còn nếu chỉ mê ngoại hình thì mình nghĩa ko đáng