Tập Lái
15/10/09
6
0
0
các bác cho e hỏi ở hà nội chỗ nào bán bạt che mưa nắng cho xe SFT 2009 với(loại tốt ý các bác ạ)và rổ giá bao nhiu luôn á.thanks các bác trước

Hạng B2
21/10/09
171
1
0
bạt che là thế nào ? nếu bạn muốn hỏi áo trùm xe hơi thì ngoài An Dương Vương có bán, loại chống thấm nước khoảng 350k.

Tập Lái
21/10/09
28
0
1
41
Bác ơi che làm gì dễ làm xước xe đấy, vì vậy giờ có mấy ai che bạt gì nưax đâu:p

Tập Lái
15/10/09
6
0
0
e thấy ng ta có cái bạt màu vàng nhạt.nó nhẹ lắm mà như thế chắc ko bị xước như lạoi bạt dày bịch kia.tại xe e để ngoài mùa này mưa dầm suốt nó bẩn lắm.mà xe e lại ít đi định tính mua cái bạt che vào khi nào đi thì bỏ ra.vừa đỡ hại sơn xe

Hạng B2
30/7/09
383
0
16
phhuy nói:
e thấy ng ta có cái bạt màu vàng nhạt.nó nhẹ lắm mà như thế chắc ko bị xước như lạoi bạt dày bịch kia.tại xe e để ngoài mùa này mưa dầm suốt nó bẩn lắm.mà xe e lại ít đi định tính mua cái bạt che vào khi nào đi thì bỏ ra.vừa đỡ hại sơn xe

Đúng đấy các bác ạ. Để xe lâu không đi thì nên phủ áo trùm xe, tránh để chim và quả chín trên cây rơi vào làm ố sơn, Còn nếu vẫn đi thì không nên trùm bạt, vì nếu trời nắng và xe để ngoài sân không có cây thì trùm áo vào làm xe bị hấp hơi, rất hại cho sơn và nội thất xe..