Hạng C
23/9/20
960
8.124
93
Xe và giá vậy là ổn rồi còn gì nữa, sao mà chiều lòng hết đc. Chỉ tiếc Vitara đẹp mê hồn, sao Su ko tái bán???

• Like
Reactions: Golddad and ogo
Hạng B2
20/4/20
227
313
63
k biết có khỏe hơn không. Mình chạy con này cũng mấy trăm km cao tốc. đoạn từ 60km/h trở đi nó là ga điếc, phải dìu từ từ nó mới lên được. đạp thốc nó chỉ gào rồi giật lên phát chứ vẫn ì ì vậy.
con này em thấy nó còn bốc hơn Xpander, 1.5 chở 7 người thì vậy thôi!!!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/7/24
2
1
3
Hai-rít bê từ ertiga qua là cục pin 12v 4ah hay 6ah gì đó quên rồi nhưng chỉ xài dc 5 giây khi depa, sau 5 giây pin cạn và sạc lại, mọi người nói nó giả cầy là không sai. thiết nghĩ hai-rít này mang lên chỉ để có cái danh thôi chứ xài chả được là bao
đúng rồi. bên philipines còn ko công nhận là hybrid.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng B2
30/7/15
210
164
43
37
Ai cho em biết cục pin khi thay giá bao nhiêu ko ạ.Em cám ơn

Hạng D
22/1/19
4.353
7.886
113
k biết có khỏe hơn không. Mình chạy con này cũng mấy trăm km cao tốc. đoạn từ 60km/h trở đi nó là ga điếc, phải dìu từ từ nó mới lên được. đạp thốc nó chỉ gào rồi giật lên phát chứ vẫn ì ì vậy.
Xe máy nhỏ thì phải chấp nhận chuyện đó thôi bác, phải dìu nó lên chứ không chơi thốc ga được. Riêng em thấy khá ưng bụng cái cục máy và hộp số (bản không có hybrid). Chở đủ tải lên cao tốc chạy 100-110km/h nhưng cảm giác máy vẫn còn lực và có thể đạp thêm nếu muốn.

Tập Lái
28/7/24
2
1
3
Xe máy nhỏ thì phải chấp nhận chuyện đó thôi bác, phải dìu nó lên chứ không chơi thốc ga được. Riêng em thấy khá ưng bụng cái cục máy và hộp số (bản không có hybrid). Chở đủ tải lên cao tốc chạy 100-110km/h nhưng cảm giác máy vẫn còn lực và có thể đạp thêm nếu muốn.
đúng rồi . nên e vẫn chốt bản thuần xăng. mới lấy nè. vẫn thấy ok so với nhu cầu của em