Hạng B2
26/1/05
317
7
18
Vung Tau
emoi.shows.it
Tài khoản khanhvt của em tại seo mục Hộp Thư,ghi danh gửi bài qua Email không được.đặc biệt em không upload hình biểu tượng lên được. mong kiểm tra hộ tài khoãn củ em cái.
ai bị như em không vậy?

Hạng B2
26/1/05
317
7
18
Vung Tau
emoi.shows.it
RE: Chút síu thắc mắc với ADIM

Không biết Quản trị có coi lại không vậy?Hộp Thư ko vô được.Bao ngày rùi mà ko thấy 1 hồi âm.Nhiều khi muốn gởi thư cho a e trong OS để hỏi đôi chuyện mà không được.và như vậy làm sao mà mình biết có ai gởi thư cho mình.
Nhiều khi có người gởi cho mình mà mình ko vào đọc được để hồi âm,lúc đó a e sẽ nghĩ gì về mình.????
A e cho Ý kiến

Last edited by a moderator:
Tập Lái
3/3/07
26
0
0

EM đó các pac mà gởi thư tới pác Khanhvt được đó,e đã thử rùi.không thể nào gởi tới được.

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Bác xem hộp thư có đầy quá thì xoá bớt đi. [8|]
Nhìn hàng dưới bài post của bác có thấy chỗ PM đâu, nên chắc chắn ko được rồi :D

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Xin chào các anh, em tên là Tuyết Linh sẽ làm công việc hỗ trợ mọi thắc mắc về OS cho các anh kể từ ngày hôm nay .

Nếu thành viên nào đó không sử dụng được PM là do hệ thống tự khóa với các lý do sau;

1-Sử dụng PM để spam bài hay quảng cáo .
2-Dùng chữ ký không hợp lệ .
3-Dùng Avatar "nhạy cảm"..

Hạng D
30/3/05
2.353
15.344
113

Chào Tuyết Linh, vậy cho tôi hỏi tôi muốn đính avatar hay thêm chữ ký thì lám như thế nào? [8|][8|

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Xin chào anh,

Để thay đổi avatar, chữ ký anh vui lòng vào mục Hồ Sơ Cá Nhân tại http://www.otosaigon.com/forum/editprofile.aspx .

bacs khanhvt, bác thử vào phần hồ sơ cá nhân của mình kiểm tra phần Thư Riêng xem bác có đánh dấu vào mục cho phép người khác PM cho bác hay không....Nhiêu fthành viên đôi khi không để ý đến những điều này và trách ban điều hành.

Bác kiểm tra rồi thông báo lại để ta tìm hướng khách phục nhé bác...

Hạng B2
26/1/05
317
7
18
Vung Tau
emoi.shows.it

Thư riêng Bạn cần phải đăng nhập vào diễn đàn trước.
không có mục lựa chọn khác ngoài câu trên.Mà từ trước tới giờ chua spam ai cả.
Các pác cứ đọc các bài của mình thí biết.

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Chào anh khanhvt!
Nick của anh có thể sử dụng được PM bình thường.