1/4/07
21.905
16.702
113
0913168658
Bác cần xem nguyên do là do bất ngờ chạm mach hay do độ đồ chơi quá tải. Nếu quá tải thì cần làm role cho thiết bị đó để lấy điện trực tiếp từ bình, mới dứt điểm được.
Nếu dùng tạm thì không sao, lâu dài không nên thay cầu chì 25 A bằng 30 A.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
6/3/14
1.363
586
113
Bác cần xem nguyên do là do bất ngờ chạm mach hay do độ đồ chơi quá tải. Nếu quá tải thì cần làm role cho thiết bị đó để lấy điện trực tiếp từ bình, mới dứt điểm được.
Nếu dùng tạm thì không sau, lâu dài không nên thay cầu chì 25 A bằng 30 A.
Da em bị dut giây. Em câu vo nó bị dut câu chi. :3dchongchong:Cam on bác

Hạng C
10/9/08
770
403
63
Hôm trước em cho thổi thử 1 lỗ bằng ngón tay trỏ ở vị trí cong cong nơi thoát hơi của ống bô. Kết quả là xe giảm hẳn tiếng bùm bùm. Giờ ngồi trong xe thì ko nghe thấy bùm nữa. Còn bên ngoài thì nghe thấy nhỏ hơn. Lúc đầu thì cảm thấy hay vì ko còn bùm nhưng dần dần thấy quả thực là cảm giác khi lái xe rất chán. Giờ trong xe chỉ nghe thấy tiếng ồn từ ngoài vọng vào và tiếng ồn do bản thân khung xe gây ra, tuy ko lớn nhưng cản giác rất buồn, ko còn tí phấn khích nào. Vì vậy em khuyên các bác ko nên cắt nó đi.

Hạng D
6/3/14
1.363
586
113
Hôm trước em cho thổi thử 1 lỗ bằng ngón tay trỏ ở vị trí cong cong nơi thoát hơi của ống bô. Kết quả là xe giảm hẳn tiếng bùm bùm. Giờ ngồi trong xe thì ko nghe thấy bùm nữa. Còn bên ngoài thì nghe thấy nhỏ hơn. Lúc đầu thì cảm thấy hay vì ko còn bùm nhưng dần dần thấy quả thực là cảm giác khi lái xe rất chán. Giờ trong xe chỉ nghe thấy tiếng ồn từ ngoài vọng vào và tiếng ồn do bản thân khung xe gây ra, tuy ko lớn nhưng cản giác rất buồn, ko còn tí phấn khích nào. Vì vậy em khuyên các bác ko nên cắt nó đi.
Uong vậy bác pj hay nhất là tieng po mà ! :confused:

• Like
Reactions: lehonghai
Hạng B1
28/11/14
68
28
18
46
Tiếng Pô của PS G đã hay rồi , nghe còn phê , bạn làm thêm cái lỗ chắc có thể hay hơn . nếu có thể bạn cho cái Video Clip up lên nhé , mình thì đang đi con PS D nên kg có được tiếng pô đó . :3dquaytay: , và cũng đưa vợ 2 cho bác Dzũng sơn cái mống chân giúp em nó nhìn mãnh mẽ hơn . hihihi . kho xong mình sẽ post lên nhờ các bạn oánh giá giúp . thân chúc cả nhà vui vẽ .

Tập Lái
10/8/13
48
20
8
Qua thời gian sử dụng, mình nhận thấy chức năng sang số trên vô lăng là rất hay, rất hữu dụng, không những hợp lý khi đi đường trường để vượt, vọt được nhanh mà còn khi đi trong phố đông đúc. Khi phải bò, đi chậm, dừng đèn đỏ nhiều, chức năng này giúp ta làm cho xe di chuyển luôn mượt mà, êm ái, xe ko bị giật (lúc sang số tự động), phụ nữ và trẻ em ngồi trong xe hoàn toàn thoải mái. Bây giờ ví dụ mà bảo đổi xe thì cũng phải tìm cái nào có chức năng này, ko thì khó chịu lắm.
đi quen tay rồi thì khó mà bỏ được hén mấy anh. hehe

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
có bác nào đặt làm cản inox hay cản bảo vệ cản trước cho PS chưa? lái xe nhà em hay làm trầy cản nên em định làm mà chưa tìm được mẫu nào đẹp, hơn nữa gắn vào có bị xx hỏi thăm không nhỉ? lái xe nhà em nhát nên cứ nói không gắn mà em nhìn cản bị trầy cứ thấy xót xa nên định gắn và hỏi kinh nghiệm các bác

Hạng D
6/3/14
1.363
586
113
Lái xe mà de tray nhu vay thi doi lai xe di bác ! Chay phai giu khoang cách de không bi tray chu nói vây thi thue lái xe chi cho met bác

• Like
Reactions: speedvn
Hạng D
15/2/12
2.411
4.799
113
có bác nào đặt làm cản inox hay cản bảo vệ cản trước cho PS chưa? lái xe nhà em hay làm trầy cản nên em định làm mà chưa tìm được mẫu nào đẹp, hơn nữa gắn vào có bị xx hỏi thăm không nhỉ? lái xe nhà em nhát nên cứ nói không gắn mà em nhìn cản bị trầy cứ thấy xót xa nên định gắn và hỏi kinh nghiệm các bác
Làm vầy luôn cho "ngầu" bác
Chuyên đề về Pajero Sport G

Hạng D
17/6/04
1.529
1.243
113
Ha Noi - Sai Gon
Bác dán giấy vào, khi nào trầy quá bóc ra dán lại tiếp (giống như dán xe máy). Mấy cái vè bằng nhựa nên có xước thì cũng ko vấn đề gì lắm, nếu trầy vào sắt để lâu ngày nó bị mọt rỉ mới lo.
Ngon bổ rẻ theo mầu bác thích.

• Like
Reactions: speedvn