Hạng C
29/7/06
511
18
18
47
Tp.HCM
www.otosaigon.com
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS

Xin giới thiệu với các bác!
Em tốt nghiệp KS Xây Dựng ĐHBK Tp.HCM, nhưng run rủi thế nào em lại ít dùng đến chuyên môn của mình. Hiện nay em đang kiếm cơm bằng nghề tay trái là HDV Du Lịch.
Sở thích: xe hơi, BĐS (chắc là do em mạng Thổ :D, nhưng khổ nỗi trước giờ toàn mua là chính chứ chưa bán được cái nào ra hồn
), cờ tướng (mặc dù đánh dở ẹc :D)

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58

cám ơn bác tuando wá khen! Chẳng qua lâu lâu kiếm được kèo thơm thui. Nguyên tắc của em là săn hàng rẻ nhưng đẹp để đảm bảo tính thanh khoản. Ước vọng của em là mời bác ly cafe để nghe bác chỉ giáo mà chưa thành đây.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

thích_đủ_thứ nói:
bravia nói:
À nhân tiện nói về thị trường thì em có thể giúp các bác ở thị trường Cambodia
Em làm ngành nghề liên quan đến May Mặc, cũng đang dòm ngó thị trường này, nhờ bác Bravia tư vấn giúp với.
Về lĩnh vực này k biết bác có ít thông tin nào chia sẻ giúp em k? Cám ơn bác trước.
May mặc em thấy tụi TQ, Thái nó chiếm sạch sàng sanh rồi. Không biết bác đi theo ngạch nào? có thể em giới thiệu với bác đồng chí chuyên vận tải hàng có lẽ rành hơn.
Trong này không biết bác nào có quan tâm tới VLXD, Khoáng Sản, Gỗ, Trồng Cao Su của bên đó không nhỉ?

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Em Ngân Giang, 36 tuổi, lót dép nghe các bác trao đổi mà học hỏi vì em không có chuyên môn gì hết.
Trước làm nông dân cùng gia đình chăn nuôi baba, giờ Ba lớn tuổi, em không theo nghề chăn nuôi nên thất nghiệp, đang chờ thanh lý trang trại để lấy chút vốn mua bán nhỏ. Bác nào quan tâm 3ha đất trang trại Bến Cát thì hú em nhé.
Em thì cái gì cũng thích nên khổ hoài, chưa làm được cái gì ra trò.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49

Em tên Trung, trước giờ chỉ dám vào xem các bác bàn về BDS và chứng.
Bác nào cần báo giá về dây cáp điện CADIVI,TBD em xin được giúp ạ.
Hy vọng sẽ được học hỏi về TTCK từ lớp vỡ lòng ạ.

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ

bravia nói:
mimo nói:
Thấy bác Phong_Lu,  làm em cũng bon chen đu theo phát:D

Ngành nghề chính      :  kinh doanh ăn uống, nhất là về món ăn Nhật Bản (đang đầu tư tận Hải Phòng, được hơn 15 năm;))
Công việc hiện nay     : Quản lý Nhà hàng Tiệc cưới Nhân Đôi 21 NĐK. Q1. Chuyên lo cho các đôi bạn trẻ nhưng Bác nào có nhu cầu "nung nóng tình iu", hâm (hôn) .... hấp....hiếc gì đó thì cứ ôla cho em, đảm bảo chu đáo :p!Dĩ nhiên discount % thì không thể thiếu rùi!
Thực đơn hiện nay khoảng 3triệu/ 1 bàn/ 10 người, đặt 15 bàn thì free beer Heineken,
uống đến xỉn thì thôi ạh:).
Nói thật, quảng cáo kiểu này em chỉ mong nhận được cái tiệc vài ba mươi bàn của bác Phongluu 1 lần thôi là sướng lắm rồi đây.....
Vậy là bác làm cho Phước Sang à
Bác có quen với Sang àh? thế thì hôm nào hẹn nhau ghé Biển Nhớ
phát nhé bác!

Hạng B1
17/2/11
95
0
8

mimo nói:
bravia nói:
mimo nói:
Thấy bác Phong_Lu,  làm em cũng bon chen đu theo phát:D

Ngành nghề chính      :  kinh doanh ăn uống, nhất là về món ăn Nhật Bản (đang đầu tư tận Hải Phòng, được hơn 15 năm;))
Công việc hiện nay     : Quản lý Nhà hàng Tiệc cưới Nhân Đôi 21 NĐK. Q1. Chuyên lo cho các đôi bạn trẻ nhưng Bác nào có nhu cầu "nung nóng tình iu", hâm (hôn) .... hấp....hiếc gì đó thì cứ ôla cho em, đảm bảo chu đáo :p!Dĩ nhiên discount % thì không thể thiếu rùi!
Thực đơn hiện nay khoảng 3triệu/ 1 bàn/ 10 người, đặt 15 bàn thì free beer Heineken,
uống đến xỉn thì thôi ạh:).
Nói thật, quảng cáo kiểu này em chỉ mong nhận được cái tiệc vài ba mươi bàn của bác Phongluu 1 lần thôi là sướng lắm rồi đây.....
Vậy là bác làm cho Phước Sang à
Bác có quen với Sang àh? thế thì hôm nào hẹn nhau ghé Biển Nhớ
phát nhé bác!
Qua Biển Nhớ mà gặp chỉ cả Anh Sang là say hết đường về luôn.

Hạng C
11/1/06
654
91
28
53

Thân chào các anh em,

MÌnh tốt nghiệp KS viễn thông, công tác tại CQ TNHH MTV NN về thông tin cho ngành hàng hải tại Vũng tàu. Nghề của mình  chỉ phục vụ  và suốt đời là bên B nên hơi mệt. Đã và đang tham gia đầu tư vào mảng BĐS nhỏ lẻ, dự án.

Có một số bạn bè có rất nhiều tiền mà chưa biết đầu tư vào đâu !

Rất mong được tham gia từng vụ việc nếu hội đủ điều kiện.

Thêm: Cho hỏi mợ Hope/ bác Tuando: BRC là đâu vậy ?

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

@mimo: Em có quen ạ! thấy bác đang trụ trì Nhân Đôi, em có làm cho bác í từ Quốc Thanh sang tới cái này mà. Hôm nào hẹn bác ở Biển Nhớ nhé

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
33

nbt74 nói:
Em đề nghị bổ xung thêm NHÓM MÁU, vì ... các bác biết đôi khi cần thế nào rồi
Em tên Trung
Đang làm phòng Marketing cho công ty dược.
Nhóm máu: hình như B thì phải
Em không bán nhà thuốc nên không biết tư vấn. Bằng dược của em đi "hợp tác lao động" rồi
Bác trước ở Hoàng Diệu phải không? Nếu phải PM số phone mới của bác nhé.