Hạng D
15/5/07
1.488
2.044
143
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS

bravia nói:
@mimo: Em có quen ạ! thấy bác đang trụ trì Nhân Đôi, em có làm cho bác í từ Quốc Thanh sang tới cái này mà. Hôm nào hẹn bác ở Biển Nhớ nhé
Gặp chị Mimo mà không muốn bị xỉn thì pm em, em chỉ cách cho :D :D

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

Vinh Hiển nói:
bravia nói:
@mimo: Em có quen ạ! thấy bác đang trụ trì Nhân Đôi, em có làm cho bác í từ Quốc Thanh sang tới cái này mà. Hôm nào hẹn bác ở Biển Nhớ nhé
Em cũng nghe ao hồ đồn về cái vụ này, cũng hơi khiếp!

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

Cái ao khoảng 10 ngàn m2 sâu chừng 1m bác ạ, em sẽ PM sơ đồ để bác xem vị trí. Thanks bác.
kaching2222 nói:
Bác cho em biết vị trí cần làm, ao diện tích rộng và sâu bao nhiêu ạh..Được bác cho em số điện thoại để tiện liên lạc..
NắngSG nói:
Cho em hỏi bác san lấp mặt bằng thì có phun cát lấp ao ko ạ?

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58

A bác Thanh bỏ bom thông tư thuế mới đây rồi, em kết bác từ cái vụ bỏ bom đây, làm em run hết 1 tuần, bây giờ thì bình tĩnh rồi ạ, vì suy tính kỹ lại thì thấy không nghiêm trọng lắm và cũng sẽ tìm đc 1 số lối thoát, có tin gì mới về vụ này bác bật mí cho e với nhé.
Còn DA Bắc Rạch Chiếc là ở kế bên cầu Rạch Chiếc do Địa Ốc 10 làm chủ đầu tư chính. Nếu bác đi từ TPHCM về VT qua cầu Sài Gòn là đến cầu Rạch Chiếc. Đứng trên cầu nhìn xéo bên tay phải về phía trước là DA BRC đó ạ.
Nói nhiều ở đây sợ loãng thớt của các bác Os, bác cho e số phone e gọi bác để có nhiều thông tin chi tiết hơn ah.
Số của e: 0908690779

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

NắngSG nói:
Cái ao khoảng 10 ngàn m2 sâu chừng 1m bác ạ, em sẽ PM sơ đồ để bác xem vị trí. Thanks bác.
kaching2222 nói:
Bác cho em biết vị trí cần làm, ao diện tích rộng và sâu bao nhiêu ạh..Được bác cho em số điện thoại để tiện liên lạc..
NắngSG nói:
Cái miếng ruộng của mợ dưới Cần giờ à? Phun cát chỉ dùng để làm sân, bãi, làm đường thôi nhé, trồng cây mà chơi cái này mai mốt khỏi nuôi trồng luôn. Mà 10.000m2 thì việc gì phải dùng phun nhỉ, dùng xe chở là ok rồi:cool:

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Thanh6399 nói:
Thân chào các anh em,

MÌnh tốt nghiệp KS viễn thông, công tác tại CQ TNHH MTV NN về thông tin cho ngành hàng hải tại Vũng tàu. Nghề của mình  chỉ phục vụ  và suốt đời là bên B nên hơi mệt. Đã và đang tham gia đầu tư vào mảng BĐS nhỏ lẻ, dự án.

Có một số bạn bè có rất nhiều tiền mà chưa biết đầu tư vào đâu !

Rất mong được tham gia từng vụ việc nếu hội đủ điều kiện.

Thêm: Cho hỏi mợ Hope/ bác Tuando: BRC là đâu vậy ?
Chắc là cụm dự án Bắc rạch chiếc đấy

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58

đúng đấy bác Khánh

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

Bác ơi, thiệt vậy sao? cái này là do mấy bác bên Phòng Nông nghiệp huyện kết hợp với mấy bác Hội nông dân Bà rịa bàn nhau làm để trồng cây thí điểm gì đó, em thiệt ko rành về nghề nông, để em hỏi lại coi sao họ lại cho bơm cát nhỉ :mad:
bravia nói:
NắngSG nói:
kaching2222 nói:
NắngSG nói:
Cái miếng ruộng của mợ dưới Cần giờ à? Phun cát chỉ dùng để làm sân, bãi, làm đường thôi nhé, trồng cây mà chơi cái này mai mốt khỏi nuôi trồng luôn. Mà 10.000m2 thì việc gì phải dùng phun nhỉ, dùng xe chở là ok rồi:cool:

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ

bravia nói:
Vinh Hiển nói:
bravia nói:
Em cũng nghe ao hồ đồn về cái vụ này, cũng hơi khiếp!
Giang hồ hiểm ác lắm bác ui!
Thì ra bác cũng có gớp zui cả 2 chỗ này luôn á? Vậy bên SVH nếu không gặp trở ngại chắc cũng phiền bác nữa rùi hen. Ok bữa mô gặp nhé!

@Vinh Hiển, chơi không chơi tố đb nha kưng:mad:!

Hạng C
11/1/06
654
91
28
53

hope nói:
A bác Thanh bỏ bom thông tư thuế mới đây rồi, em kết bác từ cái vụ bỏ bom đây, làm em run hết 1 tuần, bây giờ thì bình tĩnh rồi ạ, vì suy tính kỹ lại thì thấy không nghiêm trọng lắm và cũng sẽ tìm đc 1 số lối thoát, có tin gì mới về vụ này bác bật mí cho e với nhé.
Còn DA Bắc Rạch Chiếc là ở kế bên cầu Rạch Chiếc do Địa Ốc 10 làm chủ đầu tư chính. Nếu bác đi từ TPHCM về VT qua cầu Sài Gòn là đến cầu Rạch Chiếc. Đứng trên cầu nhìn xéo bên tay phải về phía trước là DA BRC đó ạ.
Nói nhiều ở đây sợ loãng thớt của các bác Os, bác cho e số phone e gọi bác để có nhiều thông tin chi tiết hơn ah.
Số của e: 0908690779
Cảm ơn bác Hope,

BRC mà không biết mà cũng ti toe đầu tư BĐS ! Nói đúng ra thì mình chỉ  a rua  thôi. Bác có thông tin gì hay thì í ới nhé. Thường thì cứ 1 tháng mìng ghé SG một lần, kết hợp  gặp ace và  uống cà fê luôn.

tên Thành, HP: 0903685650, Email: [email protected]