Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
7/3/07
759
155
43
Re:Có bác nào thích đầu tư đất Bình Chánh?

Theo thông tin em được biết thì tháng 10 này đoạn đường 15B này sẽ khởi công,Đoạn này chỉ kẹt khoản mười mấy căn nhà khúc đầu Phạm Hữu Lầu nhưng Đức Khải đền rất mạnh tay.
Q7 cũng đã đồng ý cho làm vì khu này phục vụ rất nhiều cho công việc tái định cư.Chỉ còn chờ họp quốc hội xong là Đức Khải sẽ làm thôi.
Cái hình ngôi sao em vẽ là mảnh đất khoảng hơn 2 ha của Khải Huy Quân làm dự án,Khải Huy Quân là con của Đức Khải nhé mấy bác.:)
Các bác cứ tham khảo thông tin của em trên cơ sở em nghe ông xe ôm nói nha:D;)
Cách đây 1 tháng em có lần nói bác nào có xiền nên múc đất xung quanh này sớm.Nhất là khu Chợ Lớn đã có sổ đỏ,còn khu ADC tuy là mặt tiền NLB và hạ tầng đẹp hơn nhưng mà chưa có 1/500(bán rẻ em cũng hổng dám mua:D)

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Các bác đầu tư nhà đất có nghĩ đến chiến tranh thế giới 3 nếu có xảy ra ko? Nên để 1 phần bằng vàng đi các bác. Em cảm giác có gì đó bất ổn + lời tiên tri của bà Vanga( dù có thể là nhảm nhí) , phòng thủ 1 chút chắc cũng là thượng sách. :D

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.563
113
www.phindeli.com

vankhanhktpn nói:
Các bác đầu tư nhà đất có nghĩ đến chiến tranh thế giới 3 nếu có xảy ra ko? Nên để 1 phần bằng vàng đi các bác. Em cảm giác có gì đó bất ổn + lời tiên tri của bà Vanga( dù có thể là nhảm nhí) , phòng thủ 1 chút chắc cũng là thượng sách. :D

Good idea ... quả thực em cũng có suy nghĩ về việc này, không hẹn mà gặp

@ bác Trưởng: bác còn biết ai khác có ý nghĩ gom vàng vật chất thời điểm này không bác?

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

ww3 chắc là khó xảy ra đó vì nếu có xảy ra chắc chẳng sống được để tiêu vàng đâu. trốn lên Núi ở trong Động trồng lương thực ăn qua ngày hay đi lính thôi

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.563
113
www.phindeli.com

bmw1985 nói:
Theo thông tin em được biết thì tháng 10 này đoạn đường 15B này sẽ khởi công,Đoạn này chỉ kẹt khoản mười mấy căn nhà khúc đầu Phạm Hữu Lầu nhưng Đức Khải đền rất mạnh tay.
Q7 cũng đã đồng ý cho làm vì khu này phục vụ rất nhiều cho công việc tái định cư.Chỉ còn chờ họp quốc hội xong là Đức Khải sẽ làm thôi.
Cái hình ngôi sao em vẽ là mảnh đất khoảng hơn 2 ha của Khải Huy Quân làm dự án,Khải Huy Quân là con của Đức Khải nhé mấy bác.:)
Cách đây 1 tháng em có lần nói bác nào có xiền nên múc đất xung quanh này sớm.Nhất là khu Chợ Lớn đã có sổ đỏ,còn khu ADC tuy là mặt tiền NLB và hạ tầng đẹp hơn nhưng mà chưa có 1/500(bán rẻ em cũng hổng dám mua:D)

Vote cho ông xe ôm của bác bmw1985 một phiếu

Em dự đoán đất sổ đỏ PM-Chợ Lớn sẽ lên tầm 30 chai/m2 trong vòng 12 tháng sau khi NLB khởi công. Tối đa có thể lên bằng PM-Vạn Phát Hưng (PM-VPH hạ tầng đẹp hơn, nhưng PM-Chợ Lớn có lợi thế là diện tích nền nhỏ, vừa túi tiền)

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

tuando nói:
bmw1985 nói:

Em dự đoán đất sổ đỏ PM-Chợ Lớn sẽ lên tầm 30 chai/m2 trong vòng 12 tháng sau khi NLB khởi công. Tối đa có thể lên bằng PM-Vạn Phát Hưng (PM-VPH hạ tầng đẹp hơn, nhưng PM-Chợ Lớn có lợi thế là diện tích nền nhỏ, vừa túi tiền)

Hôm nay nó bao nhiêu chai rồi bác? Lãi ? % / năm ?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.563
113
www.phindeli.com

vankhanhktpn nói:
tuando nói:

Hôm nay em chưa hỏi, cách đây 1 tháng nó khoảng 20 chai/m2 đường nhỏ 10-12m

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.

pigeon nói:
inside man nói:
Khải Huy Quân với Đức Khải là 1,

Công văn thì các bác đọc cả rồi, nhưng còn rất nhiều việc cần làm cho đến khi bắt đầu...

Hix, sao cứ nhập nhèm như 1 chú dùng nhiều nick trên OS vậy trời.

Nhập nhèm gì hả bác, có thông tin không thể nói rõ hơn được vì em chẳng có lý do gì để nói rõ với bác. Bác cần thông tin rõ ràng thì tự tìm hiểu lấy. Trước giờ em chỉ dùng 1 nick ở OS, bác không có bằng chứng về việc em dùng 2 nick sao lại nói vậy?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.563
113
www.phindeli.com

inside man nói:
pigeon nói:
inside man nói:
Khải Huy Quân với Đức Khải là 1,

Công văn thì các bác đọc cả rồi, nhưng còn rất nhiều việc cần làm cho đến khi bắt đầu...

Hix, sao cứ nhập nhèm như 1 chú dùng nhiều nick trên OS vậy trời.

Nhập nhèm gì hả bác, có thông tin không thể nói rõ hơn được vì em chẳng có lý do gì để nói rõ với bác. Bác cần thông tin rõ ràng thì tự tìm hiểu lấy. Trước giờ em chỉ dùng 1 nick ở OS, bác không có bằng chứng về việc em dùng 2 nick sao lại nói vậy?

@Inside man: em đoán ý bác Pigeon nói Đức Khải dùng 2 cái tên ĐK và Khải Huy Quân chứ không phải nói bác dùng 2 nick.

Hạng C
7/3/07
759
155
43

tuando nói:
vankhanhktpn nói:
tuando nói:

Hôm nay em chưa hỏi, cách đây 1 tháng nó khoảng 20 chai/m2 đường nhỏ 10-12m

Đường 10m khoảng 21tr rồi bác,còn đường 20m thì khoảng 25tr.Mua trục đường số 2 và số 4 (20m) theo em là good nhất.Đặc biệt là trục số 2 vì sau này đường này là cổng chính ra vào của khu căn hộ Belleza.
So với tháng 11 năm ngoái thì giá này tăng khoảng 10%.

Status
Không mở trả lời sau này.