Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
Re:Có bác nào thích đầu tư đất Bình Chánh?

em thì dự đoán cứ hướng nguyễn văn linh mà tiến , bám trụ xung quanh trục này ko chạy đâu được , bây giờ hình thành 1 mảng khá khang trang hiện đại - him lam tân hưng Đại học RMIT - trung sơn - Tạ quang bửu - đồng diều nối dài nguyễn thị thập - lotte mart. , bên phía kia thì dự án kenton residence , biệt thự nam long , và vài chục dự án kéo dài từ đầu huỳnh tấn phát - nguyễn văn linh ...

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.551
113
www.phindeli.com

Các dự án 2 bên đường 25B quận 2 biết đến bao giờ mới có người ở nhể ??? Đi chung đường với xe container mà sao giá cao thía ...

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
38

tuando nói:
Các dự án 2 bên đường 25B quận 2 biết đến bao giờ mới có người ở nhể ??? Đi chung đường với xe container mà sao giá cao thía ...

Em có người bạn làm bên cty Hoàng Quân, mở bán dự án căn hộ mới 3 tháng mà bán trên 70% số lượng căn ở đây, ngẫm lại mới tháy giất mình bác ạ

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.

canadabuon nói:
em thì dự đoán cứ hướng nguyễn văn linh mà tiến , bám trụ xung quanh trục này ko chạy đâu được , bây giờ hình thành 1 mảng khá khang trang hiện đại - him lam tân hưng Đại học RMIT - trung sơn - Tạ quang bửu - đồng diều nối dài nguyễn thị thập - lotte mart. , bên phía kia thì dự án kenton residence , biệt thự nam long , và vài chục dự án kéo dài từ đầu huỳnh tấn phát - nguyễn văn linh ...
Nền đất toàn khu này mà cưng cứng như ở Gò Vấp thì chẳng phải bàn.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.551
113
www.phindeli.com

inside man nói:
canadabuon nói:

Đất không cứng, ép cọc vẫn ở tốt mà, được cái mát mẻ lại gần trung tâm.

Đất quận 2 quận 9 thì cũng rứa thôi ...

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.

tuando nói:
inside man nói:
canadabuon nói:

Đất không cứng, ép cọc vẫn ở tốt mà, được cái mát mẻ lại gần trung tâm.

Đất quận 2 quận 9 thì cũng rứa thôi ...

Cọc cho nhà thì là chuyện của từng nhà, và không là chuyện đáng kể. Nhưng còn san lấp tạo dựng cao độ cho đường, cho toàn khu là cả vấn đề. Gò Vấp, Quận 12 phù hợp với dân thu nhập TB vì từ lâu rồi đã hình thành các con đường tự phát và cứ bám theo đó mà nhà mọc lên. Khu Nam thì không dễ như vậy được, muốn có đường phải có chủ đầu tư và phải đầu tư đủ đến 1 tầm nào đó thì mới có lãi nên Khu Nam không phù hợp với tất cả mọi người. Đến giờ này dân vẫn thưa, dịch vụ chưa phủ sóng

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng

tuando nói:

em dại dột đi 2b 1 lan, so*. to*'i gia` ..... container nó chạy như xe tăng sau lưng bác ạ. vãi cả ra.

Hạng D
10/5/07
3.860
15
0
TP.HCM
www.sachngoaingu.net

Em đang có dự định kiếm 1 miếng đất ở Quận 7 để xây nhà ở (hiện em đang ở Bình Thạnh), bác nào có thông tin gì hay hay cho em xin với.

Yêu cầu của em:

- Đường xe hơi vào nhà được
- Diện tích tầm 4m x trên 15m
- Giấy tờ ok
- Tầm tiền khoảng dưới 1 tỉ.

Cảm ơn các bác.

Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113

thaihoa79 nói:
tuando nói:

Em có người bạn làm bên cty Hoàng Quân, mở bán dự án căn hộ mới 3 tháng mà bán trên 70% số lượng căn ở đây, ngẫm lại mới tháy giất mình bác ạ

Em thật chứ nghe Hoàng Quân thì đến cái váy vợ cũng phải bán.

Cái cty đó cái gì cũng được chỉ thiếu...đạo đức thôi

Status
Không mở trả lời sau này.