Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/10/03
1.305
365
83
Vietnam
Re:Có bác nào thích đầu tư đất Bình Chánh?

lucsi nói:
thaihoa79 nói:
tuando nói:
Các dự án 2 bên đường 25B quận 2 biết đến bao giờ mới có người ở nhể ??? Đi chung đường với xe container mà sao giá cao thía ...

Em có người bạn làm bên cty Hoàng Quân, mở bán dự án căn hộ mới 3 tháng mà bán trên 70% số lượng căn ở đây, ngẫm lại mới tháy giất mình bác ạ

Em thật chứ nghe Hoàng Quân thì đến cái váy vợ cũng phải bán.

Cái cty đó cái gì cũng được chỉ thiếu...đạo đức thôi

Bác lu cho biết Hoàng Quân "thiếu...đạo đức", cụ thể là gì vậy. Mình đang là khách hàng của Hoàng Quân nè.

Hạng D
9/5/10
1.812
3.817
113

waterski nói:
tuando nói:
Các dự án 2 bên đường 25B quận 2 biết đến bao giờ mới có người ở nhể ??? Đi chung đường với xe container mà sao giá cao thía ...

em dại dột đi 2b 1 lan, so*. to*'i gia` ..... container nó chạy như xe tăng sau lưng bác ạ. vãi cả ra.
Hahaha , đi cái con đường này, khi về già cái lá gan nó lớn gấp 2 người thường.

Hạng D
9/5/10
1.812
3.817
113

thaihoa79 nói:
Em có người bạn làm bên cty Hoàng Quân, mở bán dự án căn hộ mới 3 tháng mà bán trên 70% số lượng căn ở đây, ngẫm lại mới tháy giất mình bác ạ
"Cò" hót còn ra vẽ mập mờ ........ nhỉ , ai lỡ đặt cọc thì giật mình thiệt

Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113

d52232dole nói:
lucsi nói:
thaihoa79 nói:
tuando nói:

Em thật chứ nghe Hoàng Quân thì đến cái váy vợ cũng phải bán.

Cái cty đó cái gì cũng được chỉ thiếu...đạo đức thôi

Bác lu cho biết Hoàng Quân "thiếu...đạo đức", cụ thể là gì vậy. Mình đang là khách hàng của Hoàng Quân nè.

Bác mua cái gì cùa HQ? Hay là HQ cò thôi?
Vụ án HQ này kể cả ngày mới hết, ví dụ: bác biết vụ HQ bán chung cư ở Bình Chánh ngày xưa ko? Nói chung dân kinh nghiệm chút né thằng này cho lành.

Hạng B2
11/8/10
192
4
0
38

Himlam nói:
thaihoa79 nói:

Bác himlam có vẻ cực đoan nhỉ ?
Đầu em chưa hói nên có chỗ hơi dốt tí, bác cho em hỏi ''cò'' là gì ạ? bác dùng từ mà em nghĩ bác chắc chưa hiểu hết.
Em bán hàng do cty đầu tư xây dựng thì gọi là ''cò'', vậy anh bán hủ tiếu hay xe hơi cũng gọi là cò ráo hết à?
Rõ dốt mà hay nói chữ..Bác mà đi bán cái nhà của cha mẹ bác chắc cũng gọi là cò...hi..hi..
Em bán hàng thì rất cần khách hàng nhưng với cái loại của bác mà mốn mua hàng của em, em nghĩ khó đấy.

Xin lỗi cả nhà OS, em hơi nóng tí, các bỏ quá cho ạ

Hạng D
9/5/10
1.812
3.817
113

thaihoa79 nói:
Himlam nói:
thaihoa79 nói:

Bác himlam có vẻ cực đoan nhỉ ?
Đầu em chưa hói nên có chỗ hơi dốt tí, bác cho em hỏi ''cò'' là gì ạ? bác dùng từ mà em nghĩ bác chắc chưa hiểu hết.
Em bán hàng do cty đầu tư xây dựng thì gọi là ''cò'', vậy anh bán hủ tiếu hay xe hơi cũng gọi là cò ráo hết à?
Rõ dốt mà hay nói chữ..Bác mà đi bán cái nhà của cha mẹ bác chắc cũng gọi là cò...hi..hi..
Em bán hàng thì rất cần khách hàng nhưng với cái loại của bác mà mốn mua hàng của em, em nghĩ khó đấy.

Xin lỗi cả nhà OS, em hơi nóng tí, các bỏ quá cho ạ
"Cò" mà còn giả bộ không biết là "cò" sao còn hỏi nhỉ
"Cò" là những con có mỏ dài, nhảy qua nhảy lại tung tin bậy bạ "hót" chổ này giá lên , "hót" chổ kia giá xuống, ca dự án này , chê dự án kia nhằm mục đích dụ người này mua , người kia bán để kiếm chút tiền cò, không có 1 chút tự trọng , nhân phẩm gì cả.
Và môi trường này không dành cho "cò" làm ăn đâu nhé, chẳng kiếm chác gì được ở đây đâu

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com

Lâu lâu em cũng làm cò, em cũng nhận mình là có (đôi khi tự phong là hạc cho cao cấp tí
).
Còn không nhận là cò mà lại hành xử như cò thì em ứ thèm

Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng

Bác Himlam là khách VIP , bác làm bác ấy giận là phí lắm đó nhé ,hí hí.....

Tập Lái
11/8/10
40
0
0

Các bác có vẻ ken thẻn quá đi mất, môi giới còn gọi là cò, nghề cò nghĩa là môi giới, có gì khó nói đâu. Em gặp biết bao nhiêu người tự giới thiệu mình là cò, nghề sao nói vậy mà

Status
Không mở trả lời sau này.