Hạng D
1/7/16
1.046
5.044
113
Em thấy anh này tào lao quá, giống ảnh đang định hướng tiêu dùng vậy :D
Ai đời chê ỏng chê eo xe Hàn mà đem Santa fe ra so với Innova và Fortuner.
Chuyện gia đình ảnh ko quyết định đc mà đem lên đây nhờ cư dân mạng quyết dùm dc à ? :D
Tiền của cha con ảnh mà còn quyết ko tự đc, thì các bác nghĩ ở đây ai quyết dc dùm kkk :)
:) ai nói gì ổng cũng quy về Innova và Fortu, vậy cần tư vấn chi trời, mình cũng rãnh thiệt :)

Tập Lái
25/7/17
6
3
3
33
1 vote santa fe
ra showrom lái thử ỉn hay fortuner và santa fe ..thì bố bạn chọn santa fe là đúng

Hạng B2
26/9/17
145
148
43
39
VIETNAM
Đọc là biết chủ thớt chưa chạy đi xa chuyến nào với SF nên thích chiếc chỉ loạn quanh thành phố inova thôi ! Đúng là ông già nhìn xa trông rộng hơn con

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Tập Lái
31/3/16
21
13
3
39
Lậy cụ, may mà ổng thích Crv đó.Crv giam giá khung bản 5 chổ. Mua đi vừa rẻ,vừa số tự động chở lên 6, 7 người cũng dc mà.ai bảo ko có ghế ko ngồi dc ngồi lên đống hành lý đó.

Hạng F
29/10/14
8.658
11.434
113
Tiền của pác hay của papa pác. Tiền pác thì pác tự quyết. Còn tiền của papa thì để papa lựa

Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
- Chật??? anh vừa nói đi thường xuyên 4 người? Khi nào đi 7 người thì cho con nit, người nhỏ con xuống ghế 3. Fortun thì không rộng hơn là mấy cả.

- Còn thật sự cần 7 người rộng rãi tạm được thì: Innova, Sedona (tầm giá 1ty). VIP hơn thì honda Odyssey, Toy Sienna.

- Không ai 5 khi 10 họa mới đi full mà lại đi mua con Starex cả :), ng ta mua để đưa đón nhân viên, xe dịch vụ thường xuyên đi full người thôi.

- Anh phải xếp thứ tự ưu tiên các yêu cầu, không thể 1 lúc đạt tất cả yếu tố được :)
Thanks a góp ý. Chiếc starex là do baba e đề xuất thui. E thì chỉ innova or fortuner thui. Nếu đi chơi mà chỉ 2 3 ng thì nhà chọn sedan rùi. Nãy e có nói rõ là cô chú e cũng thường xuyên về chơi, nên 7 chổ vẫn là lựa chọn hợp lý bây giờ. E xin lời khuyên góp ý với baba e thui ạ

Hạng B1
31/8/15
94
45
18
60
Xe Nhật nào cũng tốt, đừng rớ vô mấy anh Hàn xẻng thì ân hận lắm!

Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
Em thấy anh này tào lao quá, giống ảnh đang định hướng tiêu dùng vậy :D
Ai đời chê ỏng chê eo xe Hàn mà đem Santa fe ra so với Innova và Fortuner.
Chuyện gia đình ảnh ko quyết định đc mà đem lên đây nhờ cư dân mạng quyết dùm dc à ? :D
Tiền của cha con ảnh mà còn quyết ko tự đc, thì các bác nghĩ ở đây ai quyết dc dùm kkk :)
Nếu muốn định hướng người tiêu dùng thì e đã viết bài theo dụng ý khác. Copy bài viết trên trang otos cho xong.
MÌnh ko chê xe Hàn. Mình cũng chẳng so sánh xe nào với xe nào hết. Mình cũng ko phải fan của hãng xe nào. Trước còn nhỏ đi học mình chạy xe máy của Nhật rùi, nên giờ mình muốn mua 1 chiếc xe hơi của Nhật. Còn chuyện xe Nhật hay xe Hàn tốt hơn mình ko quan tâm. Còn đẹp hơn thì mình thấy xe Nhật đẹp hơn đó là mắt của mình mà. Mình ít tuổi chưa đc trãi nghiệm nhiều nên chỉ chọn được nhiêu đó thui. Bác chịu khó đọc kỹ lại dùm mình. Ở đây mình viết bài xin lời khuyên của ace để mình về góp ý vs baba mình. Thanks bác đã góp ý

Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
Sao bác không nghĩ đến con muX nhỉ? Còn không thì nằm chờ Fortuner máy dầu AT xem sao?
Dạ thanks bác góp ý. Mu X ko nằm trong lựa chọn nên ko đưa ra ạ. Mấy hôm có tin fortuner máy dầu số tự động về nên cũng chờ bản fortuner số tự động về rùi tính tiếp ạ

Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
Lậy cụ, may mà ổng thích Crv đó.Crv giam giá khung bản 5 chổ. Mua đi vừa rẻ,vừa số tự động chở lên 6, 7 người cũng dc mà.ai bảo ko có ghế ko ngồi dc ngồi lên đống hành lý đó.
Kaka thui a đừng xúi dại e :D