Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Những lời ngọt ngào tinhf cảm của bác DươngFerari đã gợi ý cho em lập topic này

duongferrari nói:
Chúc mừng SN bác Tưởng, Chúc bác năm mới không phải "tưởng..." nữa (mà là thiệt nghen)

@Mợ: Mợ vẫn nặng những ưu tư cho xóm [:O] Em nhớ mợ quá đang muốn tìm gặp mợ đơi, Mợ ra khỏi ấp TĐ cho em được diện kiến Mợ với nhé
@Dươngfe: mt dạo này buồn và cô đơn trống trải trong lòng lắm, không được đi chơi nhiều như trước nữa... . gặp câu nói của Dương mới nghĩ ra là mình rất muốn nói như thế với dương, với tất cả các chị em, các mợ mà mình thường gặp gỡ trong xóm và cả trong OS này. Chúng mình vẫn muốn gặp nhau, nhìn ngắm dung nhan và nghe giọng nói thấy nụ cười của nhau hơn, nhưng mà chưa có dịp thì cùng vào đây tâm tình nhé...?!
thế cũng là gần nhau thêm khi chưa gặp được.... với lại chúng mình mới là các bà tám hơn đưts các bác tám ông tám ngoài kia, nhu cầu trò chuyện là có thực mà...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
10/3/10
76
0
0
35
vn.360plus.yahoo.com
Re:NƠI GẶP GỠ CUẢ CHỊ EM VÀ CÁC BÀ CẢ XNL, OS

em chào mợ nghe danh mợ đã lâu hom nay cho em khai bút trên top của mợ nhé. Em lính mới nên có gì mợ chỉ giáo em nhìu nhìu.Thanl you.Yêu mợ nhất.He he

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Em phác thảo về vài chị em nhé, các bác tiếp em một tay nhé:

nhớ Setting, bà cả đầu tiên mt gặp trong XNL, yểu điệu rope trắng ở cafe góc phố.
nhớ hoanglan... như cô em gái thích rong chơi đã lâu ngày k gặp
nhớ jubi, mongr manh như lá lúa mà đủ sức cho mọi việc
nhớ má Hương đảm đang , bông hồng duy nhất nhà Daingu nhưng mà xuôi ngược khắp nơi.
bà cả bác X108 trông rất hiền thích nói bằng mắ
bà cả bác quangsgvn rất thanh mảnh dịu dàng.
Bông bụp, thay hương thơm bằng cá tính
tudinhhuong sắc sảo mặn mà lâu rồi không găpj và bà cả bác phitrau thanh thoát diuj dàng
miumiu mới chào sân và thổi gió vào xóm nhỏ, một đoá hường nhan gạo cội dí dỏm và năng động
bà cả bacs POLS xinh đẹp và tài năng.
(youngcoconut) dừa non nguyên quầy, thơm ngon nhưng suốt ngày nuôi dạy hổ
...
bacs dương và các bác tiếp phụ điểm danh tiếp cho mình với vì mt phải chạy vô bếp rồi đây!

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Cái hồi..."téc léc". Cái hồi, chưn cẳng chống nạng...Hổng buồn.
Chừ . Bịnh chi mà buồn vậy mợ ?.

Hạng B1
10/3/10
76
0
0
35
vn.360plus.yahoo.com

Mợ ơi cho em hỏi đăng ký làm thanh viên XNL như thế nào đó.Em hỏi hoài chẳng thấy ai hồi âm.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

@bác Thiết: tâm trạng con gái đàn bà nữ nhi... không qua được mấy chuyện gia đình bác ơi! nguyệt nữ vào năm cuối cấp nên con cũng bận theo, ông bà lại không khỏe... con cũng có ;ỗi vì mấy tháng nay ít vào mạng, mà khi vào thì toàn vào CNL tám nhảm chuyện linh tinh cho thư giãn thôi, nhiuề lúc thấy bác Hải lo chống trọi trong cái sub4rum một mình thấy vất vả quá mà mt cũng lờ đi, thật là không ra sao!
ngocanhbui nói:
Mợ ơi cho em hỏi đăng ký làm thanh viên XNL như thế nào đó.Em hỏi hoài chẳng thấy ai hồi âm.

bác vào thớt : Đăng ký thành viên XNL của bác Maiphung, hiện đang được treo lên trên phần đầu sub4rum XNL đó, hay vào link này
http://www.otosaigon.com/forum/m1008958.aspx

rồi bác xem người trước mình kê khai gì thì kê khai giống vậy nhé, xong chờ bác nào đi ngang qua véo cằm bác cái là bác thành người của XNL thôi...

chúc bác vui. cám ơn mấy lời yêu thương khai bút của bác nhé.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

bác ngó canh bụi ơi, thế ra bác là female mà mt không nhận ra ngay! bác đã vào đăng ký thành viên XNL chưa? vì sao bác là người SG mà lại sống ở HN thía?lsmf cái tự giới thiệu chào chị em đi nào.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

ngocanhbui nói:
Em hổng có ổng nấu cho ai ăn

À, bác là ... CON GÁI hử! Hello bác! Là gái thì việc tự học và luyện tập kỹ năng nấu nướng lại càng không bao giờ thừa bác ah. Thứ nhất là mình được thư giãn, thứ hai là mình được thưởng thức những món mình thích do chính tay mình làm đúng ý...Sau đó nữa là một mai bác có "ông ý" thì ông ý sẽ chỉ biết quanh quẩn bên bác mà thôi vì bác cho ống ý ăn ngon quá! Đó là một trong những bí quyết giữ chồng hiệu quả đó nha bác.:)