Tập Lái
6/6/16
8
6
3
48
thôi , may k sao là đc rồi ... bác nhịn đc chứ tôi sợ là tôi k nhịn đc lúc đó ... rồi chẳng biết ra sao nữa cả mình lẫn nó ... chúc mừng bác vượt quả thử thách của chính mính nhé

Hạng B2
11/8/07
295
210
43
nói thật với bác chủ. e thấy bác chủ nên xem lại mình
dùng đèn pha led , chiếu thẳng vào mắt người ta , bố ai mà chịu được, gặp e e cũng nện cho bác 1 trận đấy, e ghét nhất thằng nào lắp đèn pha led mà chieu thẳng vào gương em , buổi tối mà bị pha cảm giác bực bội ko thể tả được
em chúa ghét tụi gắn đèn pha led,nó nhá đèn vô mắt mình,nhức chịu không nổi luôn...

Hạng B2
27/7/15
177
191
43
Bác vội thi xi nhan trái mà qua hoặc sang bên phải vượt, chứ bác đá đèn chưa gì cũng đá đèn thì nói thật e trên chiếc innova cũng ghét bác luôn.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.512
113
Bác đem clip camera hành ghi lại được trình báo công an thành phố và cảnh sát giao thông. Bác đồng thời gửi lên chỗ bác Đinh La Thăng xem sao.

Hạng B2
9/4/15
216
203
43
Bác chủ cũng manh động quá. nếu có gấp thì cũng phải từ từ xử lý, mở đèn ưu tiên đá phá 1,2 lần là xe trước biết rồi. xem Clip thấy bác đá pha dữ quá. (mình nói thật mong bác bỏ qua).bây giờ ra đường phải bình tỉnh, từ tốn xử lý tình huống vì Nhân tài trong nhân gian này nhiều lắm có gì khổ Gia đình vợ con.

Hạng B2
11/8/07
295
210
43
tối qua em đi trên đường Nguyễn Tất Thành,có thằng i10 ngoài sau,chẳng biết xỉn hay gì,cứ nhá đèn,bóp kèn,em thấy mình đang chạy 50km/h,trước có xe bồn,nên chẳng biết nhường vào đâu,nó cứ nhá suốt khoảng 15 20 cái gì đó,đèn led trắng,mịe nó,mình cũng muốn xuống thua đủ với nó cho rồi...

Hạng B2
10/12/15
326
159
43
Sài Gòn
Chủ thớt nhá pha hơi nhiều....nói thiệt ngồi trong xe vào đêm khuya mà gặp mấy ông xe phía sau nhá pha liên hồi, dễ nóng thiệt...mấy chú ỉn này cũng hổ báo thiệt....!!! Thôi...nhường nhịn nhau tý đi cho lành...lần sau hạn chế đá pha sẽ chẳng có chuyện gì đâu thớt....Kaka

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
11/3/15
1.881
5.298
113
Em không biết tài xế chiếc Innova có xỉn không nhưng em nghĩ lúc đầu In nhá thắng trước mặt bác chủ vì bác chủ nhá đèn khá nhiều, thậm chí bật pha luôn. Giống như nhiều bác trong OS, em cũng rất ghét bị pha vào gương hay ngược chiều vì chói mắt và dễ gây tai nạn.
Bác tắt tiếng nên không biết ngoài pha đèn bác có còi nữa không.
Bác nói bác không biết chiếc In đuổi theo và không làm gì là không trung thực. Ngay vòng xoay Ngô Gia Tự bác đè mặt In từ ngoài vào trong. Chạy lên ĐBP bác ép In một lần nữa bên phải. Trong quá trình chạy bác còn dí mít, đè mặt rất nhiều xe trên đường bao gồm cả chiếc In đó mặc dù không thấy trong camera nhưng dựa vào khoảng cách các xe trên đường cùng với tốc độ và cách chuyển làn của bác có thể đoán được. Có vẻ bác không muốn In vượt bác.
Chưa biết chừng chút nữa có OSer đưa clips xe bác chạy ẩu đó.

Hạng B2
15/8/15
227
174
43
Pha của bác Led hay Xenon mà đá nhanh + chói thế??? Đèn xịn đá bị chói quá nên nó nổi máu chứ gì nữa!!! :)