Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Em mà chạy xe thằng nào chạy pha trong SG là em ghét nhất, thường em cứ cho nó qua rồi em cứ phía sau pha lại cho nó hiểu cảm giác khó chịu như thế nào
Không có để pha Bác ah !

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Anh D đá pha kinh quá, ngay từ đầu đá 1 - 2 phát mà thấy trơ trơ như vậy thì phải tìm phương án khác chứ, trái phải cứ nhẹ nhàng mà vượt (biết rằng sai nhưng đổi lại cho việc gấp của anh). Anh cay cú nó không nhường nên chơi luôn 3 mươi mấy phát thì ai cũng bực cả. Dù gì chúc mừng anh D đã nhẫn được.
Nếu là em thì ngay từ lúc thấy nó lên ép lại thì anh quẹo đường khác mà tránh đi cho khỏi rách việc. Đường nào cũng về nhà được cả.

Lúc đó trong đầu chỉ nghĩ xin đường để đi thật nhanh về thôi . , Còn lúc lên bị ép là gần đến ngã 4 quẹo về nhà rồi Đức ơi ! .

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
bác chủ có đầy đủ bằng chứng rồi kiện thằng đó về tội cố ý phá hoại tài sản người khác + có hành vi đe dọa , khủng bố tinh thần người khác .

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B1
2/2/15
90
54
18
Theo video đầu tiên em thấy vạch giữa đường là 2 vạch liền, chỉ co 1 lane ô tô, bác gấp có thể phạm luật lách trái hoặc phải, trường hợp này em cũng sẽ không nhường đường cho bác chủ, và cũng sẽ rất khó chịu phản ứng lại (chèn xe) khi bác liên tục đá pha 1 cách khó chịu như vậy, nhanh 1 phút chậm cả đời bác ạ. Ý kiến của riêng em không có ý dạy bảo hoặc khuyên nhủ ạ.

Hạng B1
30/1/07
55
38
18
Em nói thiệt tình là bác chủ này cách chạy xe (hoặc tính cách) cũng chẳng ra gì.
Ở clip đầu, ngay giây thứ 5 đường trống cũng đá đèn (bác thử đi xe máy đang băng qua đường gặp thằng xe hơi đá đèn chói mắt bị tai nạn thì sao??), đến giây thứ 10-11 khi còn cách xa chiếc Innova cũng đá đèn.. thiệt tình là không biết văn hóa chạy xe kiểu gì.

Đến lúc chờ đèn xanh, trước thằng Innova cũng có xe mà bác đá đèn nó (lẫn thằng trước ) cả chục cái. Gặp em, em cũng xuống xe hỏi bác "mày bị khùng hay sao mà mày đá đèn như thằng không có học vậy ??" rồi chơi tiếp..

Hạng B1
18/1/15
89
75
18
36
Lần sau gặp vậy bác cứ nói chuyện câu giờ, cho tụi nó đứng sát vô bánh xe. Đợi đèn xanh đạp ga chạy cán qua chân cho chết cmn nó... :v

Hạng B1
18/4/12
60
36
18
51
nói thật với bác chủ. e thấy bác chủ nên xem lại mình
dùng đèn pha led , chiếu thẳng vào mắt người ta , bố ai mà chịu được, gặp e e cũng nện cho bác 1 trận đấy, e ghét nhất thằng nào lắp đèn pha led mà chieu thẳng vào gương em , buổi tối mà bị pha cảm giác bực bội ko thể tả được

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Em nói thiệt tình là bác chủ này cách chạy xe (hoặc tính cách) cũng chẳng ra gì.
Ở clip đầu, ngay giây thứ 5 đường trống cũng đá đèn (bác thử đi xe máy đang băng qua đường gặp thằng xe hơi đá đèn chói mắt bị tai nạn thì sao??), đến giây thứ 10-11 khi còn cách xa chiếc Innova cũng đá đèn.. thiệt tình là không biết văn hóa chạy xe kiểu gì.

Đến lúc chờ đèn xanh, trước thằng Innova cũng có xe mà bác đá đèn nó (lẫn thằng trước ) cả chục cái. Gặp em, em cũng xuống xe hỏi bác "mày bị khùng hay sao mà mày đá đèn như thằng không có học vậy ??" rồi chơi tiếp..
Khi Bác có chuyện gấp trong gia đình của Bác đi , rồi Bác sẽ nghĩ xem lúc đó mình có đủ tinh thần để xử lý mọi việc không ?! . Ngày nào đó vô tình Bác gặp trường hợp giống giống như tôi đi rồi Bác sẽ hiểu tâm trạng Bác thế nào .
Đồng ý với Bác là thắng lại bước xuống nói chuyện , thì lúc đó chuyện đã khác .

• Like
Reactions: jungle