Tập Lái
26/3/17
7
4
3
42
Qua tham khảo thì thấy còn nhiều lô đất có thổ cư khoảng 20% diện tích lô. Bán tầm 8-9tr/ m2 cho mảnh tầm 300-800m2. Bác nào đã vào đất tại đây rồi cho mình chút thông tin tham khảo nhé. Bác nào biết quy hoạch, chủ trương đầu tư của Trung Ương/ Tỉnh Bình Thuận vào Lagi không? Các bác còm chút cho xôm nhé

Hạng C
24/10/05
771
1.212
93
HCMC
Tôi có nick lâu rồi nhưng ít vào vì tôi ở HN, cũng thi thoảng tham gia ofhn. Clone để làm gì bác?
Lagi đang làm đường, chỉnh trang đô thị, dự án CSHT. Dự là giá vẫn tăng đến khi lên TP.
Tuần tới mình ở Lagi 4 ngày, bác có muốn đi cùng tham khảo không?

• Like
Reactions: Mexi and celica82
Tập Lái
26/3/17
7
4
3
42
Lagi đang làm đường, chỉnh trang đô thị, dự án CSHT. Dự là giá vẫn tăng đến khi lên TP.
Tuần tới mình ở Lagi 4 ngày, bác có muốn đi cùng tham khảo không?
Bác inbox cho m số điện thoại của bác cho tiện trao đổi nhé. Mình cũng có ít thông tin cần khảo sát

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Vừa rồi chạy ra Lagi thấy tình hình bất động sản nhốn nháo, mua bán đất, đo đóng cọc, rào cọc khắp nơi. Quán ăn, cafe mọc đầy. Dân chúng có vẻ sung túc.

Tập Lái
26/3/17
7
4
3
42
Vừa rồi chạy ra Lagi thấy tình hình bất động sản nhốn nháo, mua bán đất, đo đóng cọc, rào cọc khắp nơi. Quán ăn, cafe mọc đầy. Dân chúng có vẻ sung túc.
Chủ yếu là mức giá và vị trí có tương xứng với giá trị mình mong muốn không bác ah. Nếu cao quá thì thôi, còn vẫn trong mức chấp nhận được khi so sánh với các khu vực tương đương thì vẫn còn cơ hội.

• Like
Reactions: dcv