Hạng B2
29/4/15
133
56
28
31
e cũng đang đi con 318i 2004, chắc do ít chạy, nên cũng còn tốt, nhưng cũng hõng linh tinh, nhưng ko qan trọng, 10 năm e chĩ thay 4 cây phuộc zin 2x, 1 bình nước phụ, và tìn xăng :))

• Like
Reactions: Maxspeed78
Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Nuôi con này chi phí cao không bác Võ NHư Đáng, và phụ tùng thay thế có đắt lắm không bác?
Đừng hỏi nữa bạn, topic sẽ dài thêm mà ko có câu trả lời chính xác đâu !
Join group E46 tìm hiểu thì thực tế hơn, hội E46 trên này là trùm rồi (bác Vinh, a Sơn, bác Cat, bác cubi.... LVAT, Trung Hau..... Phongw, cauba, bác khoaimi.... Anniehoang....) nếu thật sự bạn muốn mua xe :)

Đó, mình nêu tên đầy đủ, bạn tự tìm hiểu !

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Hỏi vậy khó trả lời quá...nếu thích bác chịu khó tìm hiểu về e nó thêm tí nữa rồi hãy đưa ra quyết định...Chi phí phụ tùng,xăng cộ e cam đoan ko như mọi đồn đoán đâu...

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Nuôi con này chi phí cao không bác Võ NHư Đáng, và phụ tùng thay thế có đắt lắm không bác?
Nếu biết chăm thì nó cũng như bao nhiêu con khác của Nhật Hàn. Phụ tùng có hơi cao tí nhưng cơ khi Đức thì đâu dễ gì hư hỏng. Và chạy thì vô cùng sướng một khi đã ngồi xe Đức thì về là Nhật, Hàn chả muốn tid nào.

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Ai cũng tự DIY được hả bác? Vậy bác nói BMW Q.7 quá kém cỏi ?:cool:
Q7 thì cái gì nó cũng đưa ra hàng chính hãng mà giá chính hãng của Q7 thì đắt gấp 3 lần giá ship. Chỉ định của Q7 là chỉ chính hãng mà thay vào thôi và khi sửa thì thay nguyên cụm nên giá cao là phải rồi.

Hạng D
18/12/06
1.692
1.716
113
Q7 thì cái gì nó cũng đưa ra hàng chính hãng mà giá chính hãng của Q7 thì đắt gấp 3 lần giá ship. Chỉ định của Q7 là chỉ chính hãng mà thay vào thôi và khi sửa thì thay nguyên cụm nên giá cao là phải rồi.
Em không nói chính hãng hay giá cao thấp, mà ý em nói ở đây là mình mua xe sâu đời quá nó sinh bệnh liền tù tỳ, sợ mình chịu không nổi thôi. Chứ biết DIY như các bác thì nói chi.;)

• Like
Reactions: NghiMi