Hạng D
17/6/11
1.009
24
38
33
Re:Có thể bạn cần biết !!

hehehe...bác G9 nhé....em méc...

G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48

HoaBong nói:

Đừng méc em sợ ............. kaka
Mục đích của việc bắn tốc độ là để các loại xe lưu thông không vượt quá tốc độ cho phép, cho nên việc em "tọc mạch" với mấy bác OS thì cũng đạt được mục đích cuối cùng thôi, không chừng lại khả quan hơn ấy chứ :D

Hạng B2
25/6/11
288
7
0
48

G9. nói:
HoaBong nói:

Đừng méc em sợ ............. kaka
Mục đích của việc bắn tốc độ là để các loại xe lưu thông không vượt quá tốc độ cho phép, cho nên việc em "tọc mạch" với mấy bác OS thì cũng đạt được mục đích cuối cùng thôi, không chừng lại khả quan hơn ấy chứ :D
Em mong BÁc "G9." chỉ điểm về lộ trình của thợ săn hằng ngày để cho AE còn biết đường mà chạy cho nó an tiền nữa...
Nếu bác G9. cho tăng tốc độ đoạn từ An Lạc đến Xa Lộ HN lên 60-50-40 thì tốt biết mấy. giảm kẹt xe...

Hạng B2
20/4/09
224
66
28

THƯ CÁM ƠN BÁC G9 !
Nhờ Bác , ngã 3 - Hoàng văn Thụ + Xuân Diệu ( bên hông Trung tâm Triển Lãm Quốc Tế Tân Bình ) đã cắm bảng phân làn xe . Một lần nữa rất cám ơn Bác .
@ Bác G9 ! Bác đã thương thì thương cho trót .
Từ trong phi trường TSN đi ra , có cắm bảng 3 làn xe , 2 làn dành cho Oto , 1 làn cho xe gắn máy , đi thẳng , gần đến cổng chào có 1 ngã rẽ trái dành cho quay đầu , dưới nền đường có vẽ 1 mũi tên rẽ trái , vì kô có bảng hướng dẫn , nên Oto thường bị xxx Tân Bình bắt lỗi . Xin Bác , có thể cho vẽ dưới nền đường thêm mũi tên đi thẳng và quay đầu . Thành thật cám ơn và chúc Bác nhiều sức khỏe .

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63

@ Bác G9:
Trước đây em nghe 1 bác ở Bộ GTVT trả lời trên truyền hình rất hay rằng mở đường để thông thương thúc đẩy kinh tế phát triển chứ không phải để cắm biển hạn chế tốc độ, tai nạn nhiều do ý thức của người tham gia giao thông... Nhưng quê em có mấy hương lộ mới mở thì các quan huyện bèn đem biển cắm tất cả 40km/h và XXX mang súng ra canh, cũng không có khái niệm ngã 3 ngã 4 gì cả, suốt tuyến mười mấy cây chỉ có 2 biển đầu và cuối thôi ai lọt vô bị bắn ráng chịu. Bực mình quá chạy toàn số 3 số 4. Bó tay.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113

hongchi nói:
@ Bác G9:
Trước đây em nghe 1 bác ở Bộ GTVT trả lời trên truyền hình rất hay rằng mở đường để thông thương thúc đẩy kinh tế phát triển chứ không phải để cắm biển hạn chế tốc độ, tai nạn nhiều do ý thức của người tham gia giao thông... Nhưng quê em có mấy hương lộ mới mở thì các quan huyện bèn đem biển cắm tất cả 40km/h và XXX mang súng ra canh, cũng không có khái niệm ngã 3 ngã 4 gì cả, suốt tuyến mười mấy cây chỉ có 2 biển đầu và cuối thôi ai lọt vô bị bắn ráng chịu. Bực mình quá chạy toàn số 3 số 4. Bó tay.
Quê bác ở đâu,để em về xử lý!

OSOM
23/4/07
9.162
10.189
113

Hình như mọi nơi đều ưa chuộng biển báo tốc độ 40km/h thì phải. Đường thì tốt, dân cư thưa thớt hai bên đường, nên chẳng hiểu vì sao lại cắm như vậy ? Chậm hơn cả trong nội đô nữa, thật là lãng phí, nếu không muốn nói là kìm hãm phát triển!

Hạng D
15/9/04
1.722
209
63

TV tỉnh nghèo nhất nhì khu vực đó bác, về xử cho lên 50 dùm em được rồi không đòi hỏi hơn đâu.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113

XaGan nói:
Hình như mọi nơi đều ưa chuộng biển báo tốc độ 40km/h thì phải. Đường thì tốt, dân cư thưa thớt hai bên đường, nên chẳng hiểu vì sao lại cắm như vậy ? Chậm hơn cả trong nội đô nữa, thật là lãng phí, nếu không muốn nói là kìm hãm phát triển!
Bắt người ta đi chậm dưới 40 km/h là để giảm TNGT,hoặc nếu có tai nạn cũng không gây hậu quả nghiêm trọng.Sau đó báo cáo thành tích.
Bệnh thành tích mà ra cả!

OSOM
23/4/07
9.162
10.189
113

NGUYEN T nói:
XaGan nói:
Bắt người ta đi chậm dưới 40 km/h là để giảm TNGT,hoặc nếu có tai nạn cũng không gây hậu quả nghiêm trọng.Sau đó báo cáo thành tích.
<span style=""color: #ff0000;"">Bệnh thành tích mà ra cả</span>!
Bệnh này nặng thật, truyền nhiễm và mãn tính trên mọi lĩnh vực, nên khó tìm được 1 phương thuốc đặc trị hữu hiệu nào _> xã hội ngày một ốm yếu ...!!!