Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Bác vừa ghi âm vừa kêu nó viết giấy tay, mai đem lên gặp chỉ huy nó chỉ có nước quỳ lạy bác. Bác up giấy đấy lên là xxx ấy nổi tiếng cả nước luôn.
Giờ bác muốn lên gặp chỉ huy cũng hơi dở vì họ có giữ gì của bác đâu.
cám ơn bác! Em xin rút kinh nghiệm lần sau.

• Like
Reactions: Thổ Dânn03
Hạng B2
25/12/14
233
293
63
Thằng xxx lập luận hay quá: "chạy trên lane quay đầu tức là sai làn" chứ còn gì nữa :D, còn bác chủ nên về học luật nữa đi :D.
Em zot.

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng B2
14/6/14
100
94
28
Lỗi cũa bác ko chấp hành biển báo 411 thôi 200k mà bọn nó éo hiểu sao kêu bac đi sai làng đường. Dạo này bọn cờ hó ĐN với bọn cờ hó tuyến đường quốc lộ 14 đường đẹp rồi cho mấy thằng xe ôm ra quay líp xe người ta lỡ cán vô vạch kẽ đường chút nó qui tội nào là đi sai làng đường rồi vượt sai qui định phạt 2tr giữ giấy phép 2 tháng em mới làm bọn xxx QL 14 1 tăng nó cho em đi luôn e cũng nói lỗi này mấy anh cũng chỉ nhắc nhở.

Em ngu kiến, các bác cho hỏi: Lỗi sai làn đường là như thế nào? Khác gì với "Không chấp hành biển báo", cụ thể là trong trường hợp bác chủ topic? :3dsohai:

Hạng D
17/8/09
3.308
1.788
113
https://soundcloud.com/user-795918156-590873267/ba-n-sao-ba-n-ghi-mo-ivhChào ace os!
Em xin đi thẳng vào vấn đề luôn. Ngày hôm qua , 21-12-2015 em lưu thông trên đường Cộng Hoà về đến mũi tàu Trường Chinh, em chạy sát con lươn trên lane dành cho quay đầu mà em đi thẳng
được các anh thổi lại và thông báo lổi sai làn đường. Em không đồng ý vì lổi của em là em không chấp hành biển báo và vạch kẻ đường, đồng thời yêu cầu lập bb lổi các anh vừa thông báo. Các anh viện dẩn lý do là hết tờ giấy quyết định xử phạt và chờ đem đến. Em đồng ý chờ. Sau một hồi đt cũng không ai đem tới thì anh ấy nói là giữ giấy đkx sáng mai lên đội đóng phạt
em: anh giữ giấy thì phải ghi bb tạm giữ mới được, không nói bằng miệng
csgt bắt đầu lớn tiếng: lổi này không lập bb được, chỉ ra quyết định xữ phạt tại chỗ.
em: anh giữ giấy mà không lập bb , mai lên đội anh nói khônb có giữ giấy thì tôi thưa ai.
2 csgt bắt đầu nói những lời lẽ thiếu văn hoá, giống như kẽ vô học
Ban đầu em không ghi âm vì biết mình vp nhưng về sau anh ấy quá căng thẳng và lớn tiếng nên em mới ghi âm.
Mong rằng lãnh đạo ca tphcm phải xử lý triệt để và không bao giờ có trường hợp nảy xảy ra
bữa đó chắc đắt show lắm nên mới hết???

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Em ngu kiến, các bác cho hỏi: Lỗi sai làn đường là như thế nào? Khác gì với "Không chấp hành biển báo", cụ thể là trong trường hợp bác chủ topic? :3dsohai:
sai làn đường là bác không đi theo biển báo 412( không đi đã phân cho từng phương tiện. ví dụ: ô tọ con mà chạy trên làn xe tải)
CSGT có những lời lẽ vô văn hoá, thiếu giáo dục

còn đây là biển báo 411
CSGT có những lời lẽ vô văn hoá, thiếu giáo dục
nếu không chạy theo hướng mũi tên lane đang lưu thông là không chấp hành biển báo, vạch kẻ đường, mức phạt 100k- 200k

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
bác nên lên os thường xuyên vì có nhiều điều bổ ích mà ta cần học hỏi trau dồi kiến thức.