Hạng D
1/1/15
2.366
10.344
113
45
Bake Central Park
www.bake.vn
giờ mới thấy comments kiểu ất ơ này cũng hay nhỉ

khi đó mình thấy style hiến đất làm đường nó lạc hậu vãi, nhưng nhiều anh đang thánh tướng về sáng kiến này, và mình thì không tìm được lý do thuyết phục, nên đành comments đá đểu vậy và nhìn các ảnh huênh hoang

chắc Việt Cộng cũng thấy hiến đất làm đường là lạc hậu

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
28/10/19
1.254
4.830
113
Đề nghị bác chủ gửi vấn đề đất nước (có chữ đất là được) ra Thường vụ Quốc hội họp kỳ này cùng thảo luận.
Vừa rồi bác bầu đại biểu các cấp chưa phù hợp chăng..

Hạng B2
13/2/15
216
504
108
ở bển
Sổ pháp lý đầy đủ múc thôi bác. Cdt không vấn đề gì. Bên VPDKDD ra một văn bản nói là hiện đang khắc phục kết quả thanh tra nên chưa có cơ sở giải quyết hồ sơ, xin thông cảm. Mới ngưng tuần nay thôi bác, tất cả các dự án phân lô, tất cả các khu quy hoạch dân cư xây dựng mới. Không riêng gì cdt nào
Bác cho xin văn bản này để mình tham khảo đi - thanks bác

• Like
Reactions: tuantt and Tommyteo
Hạng D
14/8/17
1.025
1.487
113
42
có đầy đủ hết rồi mà bác, ra sổ hồng riêng từng nền từ năm 2020 rồi, tạm ngưng chuyển nhượng tất cả các đất dự án và đất thuộc quy hoạch khu dân cư xây dựng mới, có sổ mà nó ko cho đăng bộ mới bực chứ bác
Bác nhờ dịch vụ làm cho nhanh, bình thường tụi nó (VPDKĐ Củ Chi) hay bày vẽ ra lắm.

Tập Lái
15/3/17
21
28
13
TP HCM
Bác nhờ dịch vụ làm cho nhanh, bình thường tụi nó (VPDKĐ Củ Chi) hay bày vẽ ra lắm.
Em cũng công nhận chưa thấy VPDKDĐ nơi nào lộn xộn như Củ Chi không khác gì một cái chợ. Nhưng trường hợp của em. Em hỏi cò nó bảo tất cả các hồ sơ của bọn nó hơn 60 bộ đều bị trả