Hạng D
24/10/15
3.705
2.566
113
34
Mà dự án của bác chủ là dự án có chủ trương đầu tư, có 1/500 phải ko? Ko phải kiêu phân lô như Bảo Lộc mà vẫn bị ngưng là mệt cho nhiều ae à

• Like
Reactions: Tommyteo
Tập Lái
15/3/17
21
28
13
TP HCM
Mà dự án của bác chủ là dự án có chủ trương đầu tư, có 1/500 phải ko? Ko phải kiêu phân lô như Bảo Lộc mà vẫn bị ngưng là mệt cho nhiều ae à
có đầy đủ hết rồi mà bác, ra sổ hồng riêng từng nền từ năm 2020 rồi, tạm ngưng chuyển nhượng tất cả các đất dự án và đất thuộc quy hoạch khu dân cư xây dựng mới, có sổ mà nó ko cho đăng bộ mới bực chứ bác

Hạng B2
25/11/21
244
1.948
93
có đầy đủ hết rồi mà bác, ra sổ hồng riêng từng nền từ năm 2020 rồi, tạm ngưng chuyển nhượng tất cả các đất dự án và đất thuộc quy hoạch khu dân cư xây dựng mới, có sổ mà nó ko cho đăng bộ mới bực chứ bác

Trước khi mua a có ghé phòng đkđđ hỏi ko hay cứ thấy có sổ rồi là yên tâm mua ko đi hỏi. E nghĩ cđt dính phốt gì đó nên chánh quyền mới tạm dừng ko cho sang tên.

• Like
Reactions: Comtam
Tập Lái
15/3/17
21
28
13
TP HCM
Trước khi mua a có ghé phòng đkđđ hỏi ko hay cứ thấy có sổ rồi là yên tâm mua ko đi hỏi. E nghĩ cđt dính phốt gì đó nên chánh quyền mới tạm dừng ko cho sang tên.
Sổ pháp lý đầy đủ múc thôi bác. Cdt không vấn đề gì. Bên VPDKDD ra một văn bản nói là hiện đang khắc phục kết quả thanh tra nên chưa có cơ sở giải quyết hồ sơ, xin thông cảm. Mới ngưng tuần nay thôi bác, tất cả các dự án phân lô, tất cả các khu quy hoạch dân cư xây dựng mới. Không riêng gì cdt nào

• Like
Reactions: Comtam