Hạng B1
26/11/04
64
0
0
Hà nội
www.otosaigon.com
Tôi đi em Jolie đời 2000 nên kính điện là chế, được một thời gian bây giờ trục trặc liên tục. 4 mơ tơ bảo dưỡng liên tục, 3 cái thì rất ngon, còn riêng cái cửa kính bên lái thì lại hay bị kẹt, vào Xưởng thợ gõ mấy cái lại được lắp vào về khoảng 1 tuần là lại chết (Chuyên bảo dưỡng bên Gia Lâm) nhiều lúc rất bực mình không biết phải làm thế nào? Các bác cho cách xử lý và Xưởng ngon lành để giải quyết triệt để vấn đề trên. thanks!

Hạng B2
23/3/05
133
0
16
TPHCM
RE: Cửa Kính điện..?

E cũ đồng ý với bác Hòa Thượng nếu nó đã bị thế thì bác thay quách đi cho xong chứ bác con dữ đễ mà làm gì.

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Bộ thay motor dễ lắm hả các bác[:-] Chi fí bao nhiêu lận[8|]

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

Nếu chưa thay được thì đảo vào cánh sao bên lái ý, cánh này ít mở mà. Thường kính điện (chế) hay bị vỡ cái trục cao su, do khi kính đã lên hết mà vẫn bấm nút.

Hạng B2
8/9/04
139
0
16
www.customs.gov.com

khà khà... Bác Hải à, em có ý này không phải bác bỏ quá... theo em bác bỏ hẳn cái cửa đó đi, nhìn lại giống Jep (j/k)

Hạng F
14/9/04
9.900
27.259
113
Q3

Trích đoạn: vinh

Bộ thay motor dễ lắm hả các bác[:-] Chi fí bao nhiêu lận[8|]

nếu chỉ thay motor , không quá 350k. ( hcm )

Hạng B1
26/11/04
64
0
0
Hà nội
www.otosaigon.com

Thanh kiu các bác.
Em kiểm tra thợ nói Motơ vẫn rất tốt. Nhưng nghe các bác em không chịu được nữa giờ vào Xưởng: Vứt bỏ thay mới luôn...[&o][&o]
Cho tôi hỏi thêm tí ti về kỹ thuật mà chưa rõ nguyên nhân.
Xe không đi khoảng 3 ngày để ngoài trời mưa (Như ảnh hưởng bão số 6 vừa qua ở HN) khi đi thấy hiện tượng như nước vào bộ phận nào đó, khi đạp Ga thấy hiện tượng dật dật... Xin hỏi?