Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Re:Cùng Mitsubishi Zinger khám phá vùng đất Phương Nam!

cái gương gắn trên Capeau chắc không có tác dụng lắm, nhưng bọn bẻ gương sẽ phải phân vân " Vặt cái nào đây ?"

Không có tiểu tiết nào mà dư thừa hết bác ui, các gương nhỏ đó rất lợi hại, bác có thể quan sát toàn bộ bên hông phải. Rất tiện lợi khi phải rẻ phải hay trái mà không biết bên phải có chướng ngại vật gì không..

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com

Bác Lơ : cho em hỏi độ sóc của xe như thế nào và tiêu hao nhiên liệu ra sao hả Bác ?

Hạng C
3/3/09
666
19
18
50

otosaigon nói:
cái gương gắn trên Capeau chắc không có tác dụng lắm, nhưng bọn bẻ gương sẽ phải phân vân " Vặt cái nào đây ?"

Không có tiểu tiết nào mà dư thừa hết bác ui, các gương nhỏ đó rất lợi hại, bác có thể quan sát toàn bộ bên hông phải. Rất tiện lợi khi phải rẻ phải hay trái mà không biết bên phải có chướng ngại vật gì không..

Sao không gắn cả 2 bên bác nhỉ, vì nhiều lúc cũng phải rẽ trái mà ??

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

chopmat222 nói:
otosaigon nói:

Sao không gắn cả 2 bên bác nhỉ, vì nhiều lúc cũng phải rẽ trái mà ??

Nếu gắn bên trái cũng bằng thừa vì vị trí ngồi ngưới lái có thể quan sát tốt hơn. Bác thử hình dung khi ngồi ở ghế lái thì tầm quan sát bên trái tốt hơn phía bên phải.. và kính chiếu hậu nhỏ gắn thêm ở Ca pô xe giải quyết được "điểm mù" ở bên phải của xe.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

dpn nói:
Bác Lơ : cho em hỏi độ sóc của xe như thế nào và tiêu hao nhiên liệu ra sao hả Bác ?

Bác đón đọc, sẽ có bài "report" về tiêu hao nhiên liệu của Zinger trong hành trình hơn 1,400 cây số vào hồi kết! :D

Hạng B1
21/4/09
68
2
8
40

xe đẹp va nội thất và ngoại thất nhìn cũng đẹp và rộng rãi quá bác nhỉ. Do em cũng chưa có dịp cưỡi em nó, hôm nay được đọc hành trình của bác Lơ nó đã tạo cho em 1 quan niệm, 1sự yêu ái dành cho em Zinger. "Zinger xe đẹp, giá cả hợp lý, đáp ứng được nhu cầu của chúng ta. " :D, tối nay em về sẽ kể với vợ cả về em bồ nhí này,hehe.
còn cái vụ kính chiếu hậu ở capô nó rất hữu ích đấy mấy bác, nó giải quyết được vấn đề về "góc chết", nghĩa là ngồi ngay ghế tài bác có thể quan sát tất cả bên hông của xe từ trước ra sau, giúp ích cho ta vào cua dể dành và cũng quan sát mấy em 2B lúc dừng lại ở đèn đỏ.

Hạng B2
4/5/09
137
1
16

chopmat222 nói:
LforL nói:
À, đi xa bác nên hạ ghế giữa xuống nằm cho nó khỏe.

Vậy nè:

Đi đường trường mà ngả ghế nằm như thế này liệu có nguy hiểm quá không bác !!
Thì đừng chạy nhanh quá. Mấy cái gối coi như bằng 1/4 cái túi khí.
Đám đàn bà con nít khoái cái giường này lắm đó.

Hạng B2
4/5/09
137
1
16

otosaigon nói:
dpn nói:

Bác đón đọc, sẽ có bài "report" về tiêu hao nhiên liệu của Zinger trong hành trình hơn 1,400 cây số vào hồi kết! :D

Tôi đi Phan Thiết là 25l/275km (=9.1l/100km) đó, bác ráng chạy tốt hơn cho anh em học hỏi nha.

À, quá trời người hỏi ma chưa thấy bác chỉ ai gắn cái gương trên capo đó ở đâu :) Thật ra tui vẫn không hình dung được công dụng của nó. Cái gương chỉ nhìn ngược lại thêm được đám xe 2 bánh đang chạy bên lườn phải mình, cái này liếc mắt cũng thấy mà, nhìn gương chi cho cực?

Hạng D
18/12/06
1.692
1.712
113

LforL nói:
otosaigon nói:
dpn nói:

Tôi đi Phan Thiết là 25l/275km (=9.1l/100km) đó, bác ráng chạy tốt hơn cho anh em học hỏi nha.

À, quá trời người hỏi ma chưa thấy bác chỉ ai gắn cái gương trên capo đó ở đâu :) Thật ra tui vẫn không hình dung được công dụng của nó. Cái gương chỉ nhìn ngược lại thêm được đám xe 2 bánh đang chạy bên lườn phải mình, cái này liếc mắt cũng thấy mà, nhìn gương chi cho cực?

O là la ! vậy Zin ăn cũng tương đương Grand ấy chứ .