Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Song song với cuộc thi tạo Logo mới sẽ là cuộc thi tạo mẫu áo "<span style=""color: #ff0000;"">đồng phục MAFC</span>".
Để tạo cho các TV có cảm giác tự hào khi khoác trên mình chiếc áo với biểu tượng " cánh chim không mỏi ", chiếc áo phải được thiết kế đẹp, sang trọng, không bị nhầm lẫn là "NV tiếp thị" khi mặc ra đường..:D
*Các tiêu chí thiết kế :
_ Chất liệu và màu sắc phải phù hợp với điều kiện khí hậu Nhiệt đới.
_ Không cầu kỳ ( Bởi sự đơn giản luôn trường tồn..:D)
_ Đẹp, bền và nếu rẻ thì càng tốt..:D
_ Phải có Logo OS trên áo ( Để vị trí nào cũng được..:D)
_ Có Logo Mazda ở vị trí dễ thấy nhất. ( Tất nhiên rùi, ko lẽ để logo Mer..:D)
Các bác sẽ cho điểm trên từng mẫu áo, mẫu nào điểm cao và nhiều người chọn sẽ giựt giải.
Và giá trị giải thưởng cũng có trị giá dưới 1 tỷ vnd..:D:D

Thời gian gửi mẫu dự thi từ nay đến hết ngày 20/2/2012.
Ngày bầu chọn mẫu cuối cùng là 28/2/2012.
Kính mong các bác bớt chút thời gian để tham gia cuộc thi cho sôi nổi và thành công nhé. Thanks all,

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
Điều Kiện bắt buộc cũng như thiết kế logo:
- Hội trưởng và Hội Phó phải có ít nhất 1 mẫu tham gia

- Các bác gửi mẫu qua mail của em: [email protected] ( đương nhiên e chỉ post mẫu ko nêu tên tác giả.) để tránh 2 cha HT, HP lạm dụng chức vụ uy hiếp kẻ yếu

- E xin tổng hợp mẫu và Danh sách điểm tại đây luôn.

Thông báo này đã thay thế nhưng vẫn không thể thay thế cho thông báo khác.
Đã Ký rồi
Thư ký MAFC: Linhoto

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Ý HT quả hợp ý em, tính nói bác HT mần vụ này mấy ngày rồi mà chưa có dịp. Em cũng cố tranh thủ xem ....

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
quexehoi nói:
Thấy mẫu áo số 1 của lão HT đẹp quá, lâu lâu tạo kiểu khác, thay vì phải chọn màu trắng như hai mẫu áo trước.
Cám ơn chú em, nhớ bình chọn cho a nhá, để a giựt giải dưới một tỷ sẽ bao chú đi đập phá vũ trường chơi..:D

Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^
Olympus nói:
quexehoi nói:
Thấy mẫu áo số 1 của lão HT đẹp quá, lâu lâu tạo kiểu khác, thay vì phải chọn màu trắng như hai mẫu áo trước.
Cám ơn chú em, nhớ bình chọn cho a nhá, để a giựt giải dưới một tỷ sẽ bao chú đi đập phá vũ trường chơi..:D
Vậy để thằng em thiết kế logo MAFC và otosaigon lên áo cho đẹp rồi bầu chọn cho đại ca luôn ghen... Hứa rồi đóa ;);)

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
Vote mẫu 1 vì em mặc áo thường thường 10-15 ngày mới giặt nên mẫu 1 màu tối là âu kơ, 2 mẫu kia sáng quá ko hợp với em;);):D

Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
nlthanh nói:
Vote mẫu 1 vì em mặc áo thường thường 10-15 ngày mới giặt nên mẫu 1 màu tối là âu kơ, 2 mẫu kia sáng quá ko hợp với em;);):D
đề nghị bác tự đưa ra ý tưởng của mình ,ko được làm biếng, lấy mẫu ng khác cho qua chuyện ah