Hạng D
24/2/20
4.498
7.426
113
37
Dân SG tưởng tư bản hoá thế nào, hoá ra chỉ là thằng nửa mùa chưa học hết lớp 1. Ra vẻ ta đây hiểu biết, có văn hoá, đầu thì rỗng tuyếch.
Người ta đá pha, xin vượt đó là việc của người ta, lý do tại sao là việc của người ta. Bác nhường đường hay k là việc của bác.
Bác quan tâm phía trước đông hay vắng làm gì?
Bác quan tâm tốc độ của họ làm gì?
Bác so đo họ đi đúng luật hay sai luật để làm gì?
Để chứng minh ta đây rất có trình độ và đã học hết lớp 1 à?
Hay bác bị thiệt hại gì?

BÁC THỰC SỰ RẤT NGU DỐT MÀ BÁC K HỀ BIẾT.
Nếu bác ngẫm, hiểu và k bực bội vì câu nói này của e. Số phận bác sẽ thay đổi.
Nếu k cuộc đời bác chỉ có duy nhất một kết quả đó
Chắc tài xế đây nè bác chủ thớt ơi, loại trọc phú mua xe sang nhưng ko có não , đường đông thì nhường như thế nào bác nói thử xem? nó đá pha bộ mù hay sao mà ko thấy đường đông hay nó đang bị tào tháo rượt ? Chửi người khác ngu dốt chắc bác là giáo sư rồi hè?

Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
Em cũng có lần mới lái bị ông đi sau pha đèn tức mắt khó chịu ghê, lúc đó ko biết toàn cụp gương hậu xuống 1-2.giờ kệ mịa, pha đèn thì ta nhấp thắng hen.

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
15/6/21
39
33
18
Sợ nhất mấy anh độ dăm ba cái led tàu vào chói kinh khủng, chả nhẽ mình cũng đi lắp vào để nháy lại chúng nó @@

• Like
Hạng F
28/8/19
6.706
11.404
113
Palm Beach, Florida, US
Hành vi đá pha, bóp kèn liên tục sau đít xe người khác được xếp vào loại khiếm nhã, vô văn hóa và cực kỳ tránh ko nên làm vì nó được xem có ý khiêu khích...ngay cả khi xe trước chạy quá chậm. Vì sao?
1. Nếu Đường trống, tại sao ko tự chẻ mà đi?
2. Nếu đường đông thì vượt kiểu gì?
Mình chạy xe bên đây hầu như ko thấy 2 hành vi đó cho dù ko thiếu mấy thằng mất dạy chạy rất hổn và láo.

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.607
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Không hiểu sao ban đêm mà di chuyển QL20, QL1A qua Đồng Nai, Lâm Đồng, BD ... thì xe biển số tỉnh gặp là đá pha muốn nổ con mắt ?

Hạng C
10/8/20
518
952
93
Không hiểu sao ban đêm mà di chuyển QL20, QL1A qua Đồng Nai, Lâm Đồng, BD ... thì xe biển số tỉnh gặp là đá pha muốn nổ con mắt ?
Đi đêm gặp xe ngược chiều em đá pha để biết phía trước có gì mà còn tránh kịp, vì thường xe đối diện đèn rất sáng mình không thấy gì hết nếu chỉ bật cos, hãi nhất là mấy cha xe tải hay dương pha không thèm cụp dù mình đá nhắc nhở. Lũ đó nó ỷ xe cao méo cụp làm chạy muốn lóa cả mắt, toàn phải nhìn xéo xéo đi thôi.

• Like
Hạng F
29/10/16
11.615
22.407
113
Pháp
Hành vi đá pha, bóp kèn liên tục sau đít xe người khác được xếp vào loại khiếm nhã, vô văn hóa và cực kỳ tránh ko nên làm vì nó được xem có ý khiêu khích...ngay cả khi xe trước chạy quá chậm. Vì sao?
1. Nếu Đường trống, tại sao ko tự chẻ mà đi?
2. Nếu đường đông thì vượt kiểu gì?
Mình chạy xe bên đây hầu như ko thấy 2 hành vi đó cho dù ko thiếu mấy thằng mất dạy chạy rất hổn và láo.
Đá đèn sau khác với đèn trước,
EU nếu đá đèn ngược chiều thì ....99,994% phía trước có chốt chặn hay radar hoặc tai nạn ...
Còn nếu đá sau thì tuỳ ... nếu mình lane ngoài mà cứ lếch thua lane trong ....thì nó đá là thường bác tủn (ngay cả max)

• Like