Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
Tối qua em đi từ Đồng Nai về Thủ Đức, qua cầu thì có một em Porche thì phải đi đằng sau cứ 5-10 giây lại đá pha một phát, trong khi phía trước thì đầy xe. Em đánh võng vượt qua các xe khác để tránh con bệnh này rồi mà cách mấy xe vẫn thấy đá pha như máy.

Em cố nhịn, cho tới lúc chạy tới trước Suối Tiên, khu này tốc độ tối đa 80kmh. Em đã chạy tốc độ tối đa mà vẫn cứ đá pha 5-10 giây một phát. Tức mình em giảm tốc độ lại hãm luôn. Xe đó tới ngã 3 trạm 2 rồi rẽ vào XL Đại Hàn.

Có tiền mua xe đẹp mà sao ý thức tồi, hay là bệnh?

Đá pha liên tục khi đi sau xe khác - Ý thức tồi hay bệnh?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/1/18
508
6.980
111
" Đá lông nheo chớp chớp làm quen với " em " @adng thôi mà , làm gì căng vại !!?? "

Trích giùm chàng tài xế xe Porche phía sau giãi bày .

Hí hí

Cũng có thể cả 2 bệnh đó lun .
Gặp mình cứ lái đúng tốc bình thường , đá pha nữa thì mình chỉnh nhẹ gương hậu giữa xe cụp xuống xíu là không có lóa chói mắt .

Hạng D
25/10/20
1.545
14.504
98
56
Bác quên ngó bảng số !!! có lẽ thèng này nó muốn thể hiện câu" mài biết bố mày là ai không" mà không bít rằng ngừi ta biết tỏng là bố mày là cái thằng địt con mẹ mày mỗi đêm ấy mà !!! đồ occhos !!!! pha 2 của bác hay đấy !!!

Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Tối qua em đi từ Đồng Nai về Thủ Đức, qua cầu thì có một em Porche thì phải đi đằng sau cứ 5-10 giây lại đá pha một phát, trong khi phía trước thì đầy xe. Em đánh võng vượt qua các xe khác để tránh con bệnh này rồi mà cách mấy xe vẫn thấy đá pha như máy.

Em cố nhịn, cho tới lúc chạy tới trước Suối Tiên, khu này tốc độ tối đa 80kmh. Em đã chạy tốc độ tối đa mà vẫn cứ đá pha 5-10 giây một phát. Tức mình em giảm tốc độ lại hãm luôn. Xe đó tới ngã 3 trạm 2 rồi rẽ vào XL Đại Hàn.

View attachment 2739097*Ảnh minh họa
Cho biết đèn teo hơn người hè....

• Like
Reactions: nttanmam and adng