Hạng B1
7/4/17
81
58
18
32
Xưa gặp 1 em GLC cũng y chang, đi sau đít mà cứ nhá, đường thì đông 3-4 lane
chen thì không chen mà cứ đi sau nhá liên tục. Thật khó hiểu.

• Like
Reactions: nttanmam
HP confirmed
Hạng C
11/12/03
776
1.769
93
Có nhiều thằng ngồi ghế lái nó có tật đá cái nút pha liên tục, ban ngày cũng đá. Như cái thằng tài xế đang lái cho em, xe của cơ quan chứ là xe em em cho nó về hưu lâu rồi, bệnh thật chứ không phải tật

Hạng F
3/10/15
9.896
12.172
113
Tối qua em đi từ Đồng Nai về Thủ Đức, qua cầu thì có một em Porche thì phải đi đằng sau cứ 5-10 giây lại đá pha một phát, trong khi phía trước thì đầy xe. Em đánh võng vượt qua các xe khác để tránh con bệnh này rồi mà cách mấy xe vẫn thấy đá pha như máy.

Em cố nhịn, cho tới lúc chạy tới trước Suối Tiên, khu này tốc độ tối đa 80kmh. Em đã chạy tốc độ tối đa mà vẫn cứ đá pha 5-10 giây một phát. Tức mình em giảm tốc độ lại hãm luôn. Xe đó tới ngã 3 trạm 2 rồi rẽ vào XL Đại Hàn.

Có tiền mua xe đẹp mà sao ý thức tồi, hay là bệnh?

View attachment 2739097*Ảnh minh họa
Đừng tức bác.
Thằng khốn đó là thứ giận cá chém thớt đó mà.
Nó thấy xe nhiều, không vượt được nên tức bấm đèn bấm còi trút giận lên xe phía trước thôi.
Em bị mấy lần.
Đúng thằng chó nhục, bố mẹ là con cá nục.
Đi trút giận lên người ta cái mả cha của nó.
Lần sau bác bị vậy bác cứ làm giống em, mở đèn Hazard lên là nó sợ à, nó tưởng mình đứng xe lại, thế là tự nó sẽ lách bên phải mà chạy.
" Đá lông nheo chớp chớp làm quen với " em " @adng thôi mà , làm gì căng vại !!?? "

Trích giùm chàng tài xế xe Porche phía sau giãi bày .

Hí hí

Cũng có thể cả 2 bệnh đó lun .
Gặp mình cứ lái đúng tốc bình thường , đá pha nữa thì mình chỉnh nhẹ gương hậu giữa xe cụp xuống xíu là không có lóa chói mắt .
Biển hiệu chơi ngầu quá, cụp gương chạy luôn!

Hạng D
25/10/20
1.547
15.057
98
56
Xe tao mới lên bộ đèn hết mấy chục củ. Ko đá sao khoe đc mà mày căng?

Em Pọc che nhờ nhắn :D
Poc che chắc không độ đèn rồi !!! đèn của nó cũng thuộc dạng hi-end cho dù vẫn xenon nhưng thèng này chắc nó tưởng sg chỉ có mỗi mình nó có pọt che !!!!!!!!!!!!! chơi trội lấy gạch đá !!!!!!

• Like
Reactions: nttanmam and adng
Hạng C
19/5/07
806
434
63
Hồi xưa em chạy con Spack không dán kính sau nên chạy rất ức chế khi xe sau dương pha, chói không chịu được mà chỉnh lại kính hậu thì khó quan sát phía sau do xe nhỏ. Sau này đổi sang 7 chỗ, dán luôn kính sau màu đen nên đỡ hẳn, xe sau có pha thì cũng không vấn đề.

Kể các bác nghe chơi, em có cách trị mấy tay chạy sau thích dương pha, em nói mấy bé con lấy cái gương trang điểm của vợ cả đặt phía sau, đảm bảo xe sau hạ pha sau 1 nốt nhạc, ánh sáng phản chiếu lại xe sau gì chạy nổi hehehehehe :D