Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/3/07
132
0
0
Chào các anh,
Em là người mới vào diễn đàn, tính hay tò mò nên có cái này không hiểu (thực ra cũng không biết có quan trọng hay không), xin được hỏi:
Mỗi khi vào OS hay sau khi login thì ngay đầu trang có dòng: "Đang lái xe trên OS: XXX" (trong đó XXX là 3 số nào đó, thay đổi - không biết có quy luật nào không). Em đã thử ra vào nhưng rồi cũng không hiểu ý nghĩa của nó.
Mong các anh chị giải thích giúp.
Cảm ơn các anh.

Hạng B2
3/5/06
463
0
16
39
Bình Tân
RE: Đang lái xe trên OS bao nhiêu vậy?

Theo em XXX có nghĩa là số thành viên đang online! Cũng có thể là tổng cả thành viên lẫn guest! Hổng bít đúng hông nữa!:(

Tập Lái
21/12/06
0
0
0

là số người đang online trên diễn đàn :D

Tập Lái
9/3/07
39
0
0

Phải hông ? Em cũng théc méc vụ này ? Mà này , có nhiều bài hôn trước em post qua hôm sao thấy mất tiêu , hỏng lẽ em phạm lổi gì , nên bị delete bài đó sao ta ? Mấy bác amind cho em biết được hông ? Théc méc quá trời .

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Đang lái xe trên OS: 470 =Hiện đang có 183 thành viên và 287 khách.

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Xin chào các anh,

Các bài SPAM thì sẽ bị xóa, nếu các bài nào của các anh có giá trị về mặt kỹ thuật thì chắc sẽ không bị xóa .

Tập Lái
9/3/07
39
0
0

Nếu như vậy thì OS chỉ toàn vế mặt kỷ thuật , đâu còn gì vui nửa Tuyết Linh , phải có này kia mới vui chứ . em rắng quá làm sao ae OS sống nổi đây ,

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Trích đoạn: Gấu em
đâu còn gì vui nửa Tuyết Linh
Sao thế này ? Các bác hiểu nhau quá nhỉ !:D
Nhân tiện Tuyết Linh nương tay cho em với nhé, là MOD của E-Gara và PKT chứ mà nếu xoá hết bài xàm, Post của em chắc cũng còn ít xịt ! Đó là chưa kể có vài OSPD bị về "mort" đó !

Status
Không mở trả lời sau này.