Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
Bác chủ đánh giá khách quan, theo cảm nhận cá nhân khi đang sở hữu em City. Cá nhân em cũng không thích bỏ tiền ra mua xe mà cái bánh sau vẫn tang trống (thấy City 2017 đã có thắng đĩa sau rồi, nếu giá rổ hợp lý thì quá ok).

Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
Lúc em đi lái thử City, bấm còi thấy tiếng còi vọng vào khoang xe khá lớn. Nhưng em nghĩ vậy lại hay, sau này lái xe trong nội ô chỗ đông người em toàn chạy chậm và thủ chân ga, người nhà em cứ nói sao không bấm còi, em cứ cười khì.
Đi độ thêm cách âm được mà bác, đam mê rồi lo gì, kakka

Hạng B2
17/2/16
139
177
43
29
Hí hí, Bác Chủ có nhầm không vậy??? Honda Ceo teo sao so với M3, Cruze, Altis ..... được vậy????? phải Civic chứ!!!!!!!! HCT máy SHOC lạc hậu từ thập niên 70 -80 mờ.... hình như em HCT này dòng C bác à,,,sánh với Rio, Aveo, Sunny, M2,... chứ..... Em cũng lờ mờ ngóng reply của Bác. Chúc Bác vui!!!
Đối với em mua xe cân đối tầm tiền và nhu cầu. Chứ Civic 2017 giá ngang M6 mà giờ Civic k có xe mà mua kìa bác.

Hạng B2
17/2/16
139
177
43
29
Em thấy vụ còi xe là bình thường.
Nếu bác không hạn chế bấm còi được như nsx muốn thì hãy biết cảm giác mỗi khi bác bấm. Có bác chạy oto chỉ biết cho mình, ỷ bên trong xe cách âm nên bấm vô tội vạ không nghĩ cho người xung quanh.
Đã có tay bấm thì cũng có tai nghe bác à,
Em cũng từng đi 2b, từng bị giật bắn cả mình vì còi xe. Lúc đó cũng sn như bác, nhưng sau khi có bằng, đầu là tiếp nhà chạy ben, sau thì ô tô mới thấy...thà là cho họ giật mình hơn là đâm phải họ. Nhưng hiện tại e chạy xe, nếu gặp cánh đàn ông e thường đá đèn trc 2 nhịp, sau đấy mới còi..thường là họ né hết. Còn chị em phụ nữ đôi khi họ k để ý kính hậu lắm.

Hạng B2
17/2/16
139
177
43
29
yêu xe lắm mới viết dài như vậy,1 vote cho bác :3danbanh:
Em yêu xe từ lúc 3t. Lúc mà mấy con Cd5, prideB chạy taxi, gặp là e phải đến sờ tay vô mới chịu.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em thấy bài đánh giá rất hay và chi tiết, nêu rõ ưu khuyết điểm cũng như cách giải quyết ở phần độ xe. Bác @Van Ty có vẻ như cũng là người yêu xe nên làm đẹp cho em nó đến tận răng em khá thích ở độ chịu chơi của bác. Chúc bác luôn lái xe an toàn để em nó ko bị tàn phai sau những năm tháng tận tụy phục vụ bác hết mình :D

• Like
Reactions: VanTy