Hạng B2
23/12/15
106
116
43
Từ đề xuất đến thực hiện rất gần. Hy vọng ... đời con cháu sẽ áp dụng

Hạng D
31/3/11
1.385
1.893
113
40
cũng muốn giúp mấy anh lắm, mà mấy anh ăn dơ quá nên ai cũng ghét, thành ra thấy mấy anh là ko ưa rồi hơi đâu mà giúp mấy anh cho mấy anh ăn ở không mà vẫn hoàn thành nhiệm vụ và cũng có lương !

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: CuBiMi
Hạng C
3/1/10
861
7.328
93
Hahaha. Nước Mỹ văn minh đã và đang làm điều này đấy con người văn minh ạ.
Toàn người văn minh kiểu này nên xh nó mới đi lại hỗn loạn thế :D

Tui thì khỏi cần tiền, chỉ cần là clip tui gửi phải có hệ thống giám sát, kết quả phải phản hồi công khai (sau khi giấu thông tin cá nhân): hoặc là vi phạm thì có kèm biên bản/quyết định xử phạt, hoặc ko phải vi phạm thì giải thích (ngắn) tại sao.

Nói chung tui ko cần tiền của Nhà nước mấy việc này, tui chỉ cần cán bộ chịu làm việc :D

• Like
Reactions: CuBiMi and volvo960
Hạng C
16/4/16
765
979
98
Vũng Tàu
Toàn người văn minh kiểu này nên xh nó mới đi lại hỗn loạn thế :D

Tui thì khỏi cần tiền, chỉ cần là clip tui gửi phải có hệ thống giám sát, kết quả phải phản hồi công khai (sau khi giấu thông tin cá nhân): hoặc là vi phạm thì có kèm biên bản/quyết định xử phạt, hoặc ko phải vi phạm thì giải thích (ngắn) tại sao.

Nói chung tui ko cần tiền của Nhà nước mấy việc này, tui chỉ cần cán bộ chịu làm việc :D
Cái a cần thì chúng tôi không có, được chưa? 1 chó vàng said

• Like
Reactions: lamthanhle
Hạng C
23/11/09
503
560
93
HCM
Nếu vụ này ok thì sẽ có 1 nhóm chuyên đi quay clip để kiếm tiền :) Kiếm tiền không khó là đây !

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.705
23.055
113
Pháp
Nói ra thiệt là đau lòng :( !
Nội cho bác tủn cầm máy quay,(ngay cả em) em chắc chắn ở ... VN trong vòng 1H ít nhất có 100 người dính , và 99% là người đi xe máy ... ngược chiều, leo lề, lấn làn, vượt đèn, đậu sai ... ...