Hạng B2
20/5/14
51
2
8
37
Cũng đang quan tâm chiếc này nhưng xin thêm chia sẻ về độ cách âm của nó dùm. Đang đi 1 chiếc sedan, muốn đổi xe khác trong tầm giá CR V đổ lại.

Hạng C
20/5/14
47
4
8
37
cấp số B trên cần số xe Hybrid là viết tắt của "Engine Braking". chế độ B trên hộp số cho phép cường độ phanh và tái tạo năng lượng mạnh hơn, sạc điện vào pin nhiều hơn khi xuống đèo dốc đó a
Em thấy báo bảo đi chế độ này đổ đèo giúp sạc pin hybrid nhiều hơn người lái ko phải dùng chân rà phanh nhiều nhưng bình thường.

Hạng B2
18/6/13
76
4
8
HCM
canho8xdamsen.net
Em thấy báo bảo đi chế độ này đổ đèo giúp sạc pin hybrid nhiều hơn người lái ko phải dùng chân rà phanh nhiều nhưng bình thường.
Đúng rồi a. Tiện ích trước mắt là hỗ trợ việc đổ đèo mà hạn chế rà chân phanh, sạc pin nhiều hơn, tân dụng tốt năng lượng của xe.

Hạng C
31/7/13
80
3
8
chothuexehoagiare.com
Cũng đang quan tâm chiếc này nhưng xin thêm chia sẻ về độ cách âm của nó dùm. Đang đi 1 chiếc sedan, muốn đổi xe khác trong tầm giá CR V đổ lại.
Loanh quanh ra biển tỷ 4 em nghĩ CRV Hybrid hợp để bác lên từ sedan, option cần thiết đầy đủ, dáng ổn, bảo hành bảo dưỡng ok, chi phí thấp. sa này qua thời đại xe điện thì bác cũng đã al2m quen với xe hybrid này rồi

Hạng B2
25/5/12
86
6
8
Anh chủ khác tôi, quan điểm mua ô tô của tôi thì đẹp xấu là lựa chọn cuối cùng. vì cái xe đẹp mà cả nhà ngồi trong mệt, say xe thì toang, xe mình, mình toàn ngồi trong bên ngoài xấu đẹp toàn thiên hạ ngắm haha.