Tập Lái
22/2/22
11
4
3
33
Cung dg này có cam hay bắn tốc độ ko các thím? Do đôi lúc dg vắng thì đạp nhanh tí chứ ko phải là chạy ẩu gì ạ...

• Like
Reactions: VitaraV6
Tập Lái
7/7/22
20
11
3
24
Cập nhật tháng 03/2023 cho các bác nhé. Sedan hay CUV gầm liền thì bỏ đi, đi về xót xe. Em chạy bán tải mà còn xót. Bạn gái em nó la làng suốt là đường gì toàn ổ khủng long đi xóc mệt người. Thật sự rất kinh nhất là khúc lên đèo và chuẩn bị vào đèo. (Mấy bác ben 4 chân tải nặng cày nhiệt tình vậy không hư đường mới lạ)

Hạng F
6/9/18
7.371
16.341
113
35
Cập nhật tháng 03/2023 cho các bác nhé. Sedan hay CUV gầm liền thì bỏ đi, đi về xót xe. Em chạy bán tải mà còn xót. Bạn gái em nó la làng suốt là đường gì toàn ổ khủng long đi xóc mệt người. Thật sự rất kinh nhất là khúc lên đèo và chuẩn bị vào đèo. (Mấy bác ben 4 chân tải nặng cày nhiệt tình vậy không hư đường mới lạ)
Tìm ghệ mới đi a zai
Khuyên thật
Ngồi nệm êm máy lạnh mà còn ko chịu khổ xíu xiu dc
Nữa a rớt đài đi xe máy thì sao

Hạng D
10/9/08
2.874
5.939
113
Hồi tháng 1 em đi thấy ổn hơn năm trước do mấy ổ gà sâu đã được lấp, còn lại né được gần hết.
Hơn năm trước thì quá lâu rồi.
Đường này sửa theo kiểu dặm vá sơ sài, chỉ lấp đất đá mấy ổ trâu ổ voi chứ không trải nhựa. Xe tải nặng đi qua vài lần là banh.

• Like
Reactions: VitaraV6

bác đi hôm nào, có hình camera hành trình anh em thị phạm càng tốt bác :)

đường này chị em thành phố đi chưa quen cũng càm ràm nhiều