Tập Lái
11/6/23
5
3
3
Các anh chị, các bác cho em hỏi là, sắp tới em có chuyển công tác qua làm ở khu Nguyễn Đình Chiểu giao với Hai Bà Trưng.
Quanh quanh khu đó, các bác có biết có chổ nào có thể gửi xe ổn ổn không... về giá, về giờ giấc, về an toàn...

Em mới hỏi thử chổ đại học quốc gia ngay ở hồ con rùa, 100k/ngày, phải đúng giờ ra vào đăng ký với họ (lúc làm việc thì hên xui biết lúc nào về), và chỗ để thì cũng giới hạn.

Các anh chị, các bác biết chổ nào quanh đó chỉ em với nha. Đa tạ các bác, các anh.

Địa điểm gửi xe quanh Nguyễn Đình Chiểu
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/2/09
1.382
8.184
128
Khu đó đất như vàng thì kiếm chỗ đậu xe đã khó huống chi là bãi xe! Chỉ dẫn cho bạn đến chỗ có đất rộng còn họ có giữ xe hay ko thì do bạn thuyết phục dc hay ko thôi:
Bãi xe cty cấp nước ngay hồ con rùa, nhà trong hẻm sk nhỏ 5b ( sân bao rộng), 171 HBT, cây xăng HBT

Tập Lái
11/6/23
5
3
3
Khu đó đất như vàng thì kiếm chỗ đậu xe đã khó huống chi là bãi xe! Chỉ dẫn cho bạn đến chỗ có đất rộng còn họ có giữ xe hay ko thì do bạn thuyết phục dc hay ko thôi:
Bãi xe cty cấp nước ngay hồ con rùa, nhà trong hẻm sk nhỏ 5b ( sân bao rộng), 171 HBT, cây xăng HBT
à ý mình là chổ đậu xe thôi, chứ mình cũng đâu đòi hỏi là rộng đâu :)
cảm ơn bác đã cho thông tin nha

Hạng B1
31/1/20
89
121
33
34
Sau lưng Diamond Plaza, đường Nguyễn Văn Chiêm hình như có bãi xe, bác thớt đến đó hỏi thử xem.

• Like
Reactions: slowsmooth
Hạng C
2/11/08
710
447
63
Gửi mất tiền mềm thì ra cạnh Diamond đó bác. Chịu chơi thì cứ hầm tòa nhà để. Còn muốn free thì qua cầu Ba Son bỏ ở mấy quán cà phê ở khu cao ốc mới rồi đi grab lại. Trước tôi ngồi ở cây xăng Trần Cao Vân cũng phải làm vậy.

• Like
Reactions: slowsmooth