Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
@ngoc_ha: thứ nhất nick tập lái, thứ 2 ko phải thành viên Chi hội, thứ 3 ko hiểu lý do tại sao HT và HP xin từ chức mà vô phán nên em mới chém...
nếu bác có nhiệt huyết với chi hội này thì bác sẽ không comment kiểu đó để gây mất đoàn kết nội bộ chúng em...
ở đây ko ai nói hội em mất đoàn kết hay chia rẻ gì cả... nhìn qua các hoạt động của chi hội cũng đủ thấy rồi... nhất là chuyến off Đà Nẵng và đợt tham gia giải bóng đá vừa rồi...
2 bác HT và HP chỉ muốn tre già măng mọc... sao tụi em lại phải xem lại cách chơi...???
Nếu bác tâm huyết với Chi hội này sao các hoạt động của Chi hội ko thấy bác vô comment 1 tiếng ủng hộ...? Sao ko thấy bác đưa ra các bình luận hay ho để giúp chi hội phát triển... đến lúc lập cái thớt này nhảy vào phán như đúng rồi...
vậy nên em xin cảm ơn cái tâm huyết của bác và cũng ko cần cái tâm huyết đó của bác hen... mời bác đem về tự xài nha...
Trân trọng...
Trả treo gớm kkkkkkkkkkkkkkkkk.................em phoắn đây.

Hạng D
Chân dung thằng chả đó đây nè mợ @mongmanh, già - xấu - đăm chiêu khó tính, thôi chức HP là đúng lắm rồi, hehe ...
Em nghĩ là mợ mongmanh chẳng chê ai xấu đâu vì mợ đó đã nhìn thấy HT ngoài đời mà vẫn còn cười tươi va 2 tình củm thế này thì các anh em cứ tự tin ... kakaka, hay mợ í thích nét đẹp lạ như HT ta, thôi em dzọt
Đơn xin về hưu và thôi chức Hội Phó

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Em nghĩ là mợ mongmanh chẳng chê ai xấu đâu vì mợ đó đã nhìn thấy HT ngoài đời mà vẫn còn cười tươi va 2 tình củm thế này thì các anh em cứ tự tin ... kakaka, hay mợ í thích nét đẹp lạ như HT ta, thôi em dzọt
View attachment 267104
Không có cái nút bem nick nhể, kkkkkk

Status
Không mở trả lời sau này.