Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Dear các Bác các Mợ,
Nhân tiện bác HP Captiva_11 xin thôi chức Hội Phó, em cũng xin mạn phép được nói đôi lời cùng ace thành viên.
1. Em đồng ý việc nên thay đổi cán bộ điều hành thớt chi hội GMFC & Friends, cụ thể là HT và HP.
2. Bản thân em không muốn bác captiva_11 thôi giữ chức HP, nhưng em thấy đa số các ace và riêng em cũng tôn trọng các lý do riêng, các suy nghĩ riêng của bác ấy nên e cũng sẽ gửi thư này đến BQT diễn đàn chờ ký duyệt. Trong thời gian chờ duyệt, bác captiva_11 có quyền sử dụng nick HP hoặc nick khác để sinh hoạt cùng ace thành viên, và việc này đồng nghĩa ace đã đồng ý đơn của bác captiva_11.
3. Ace thành viên chúng ta nên ngồi lại (không phải ra off mới gọi là ngồi nhoen), nghiêm túc nhìn nhận và đề xuất hoặc tự ứng cử cho vai trò HT và HP để tiếp tục giữ lửa cho chi hội GMFC&friends. Em thấy hội mình còn rất nhiều thành viên có khả năng, có suy nghĩ phát triển v.v.. có thể đảm nhận vai trò này.
4. Nhân tiện em ké thớt bác captiva_11 xin báo đến toàn thể ace thành viên rằng: em đã chính thức nộp đơn xin thôi chức HT cho BQT diễn đàn vào ngày 8/5/2015 rồi, và đang chờ ký duyệt. Em không muốn làm topic xin từ chức trong chi hội cũng vì nhiều lý do. Xin các ace thành viên bỏ qua cho.
Có một vài comments cho rằng " chức không quan trọng, chức không là gì cả" thì em cũng cười và nghĩ rằng tại sao BQT diễn đàn lại muốn các chi hội xe nên có HT và HP :3dcuoi:, chắc BQT diễn đàn nghĩ sai, làm việc dư thừa còn các bác này đúng.
Và cũng vì lý do trên nên em nghĩ em và bác captiva_11 cũng nên bỏ cái title HT và HP để về sinh hoạt bình thường cùng ace, như vậy sẽ thoải mái hơn. Còn Chi hội GMFC này xin trả lại cho BQT diễn đàn.

Em xin hết và mong bác captiva_11 thứ lỗi cho việc mượn topic của bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
8/4/09
5.635
416
83
51
đâu nhỉ?
Em mà làm HT em ban hết nick nào nói nhảm, níck nào ko vào, nick nào chém gió, nick nào chống đối, nick nào quảng cáo, nick nào nhiệt huyết, nick nào góp ý xây dựng....cho GMFC vắng như chùa bà Đanh lun hí hí!

• Like
Reactions: giahuy09
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Em mà làm HT em ban hết nick nào nói nhảm, níck nào ko vào, nick nào chém gió, nick nào chống đối, nick nào quảng cáo, nick nào nhiệt huyết, nick nào góp ý xây dựng....cho GMFC vắng như chùa bà Đanh lun hí hí!
Em đề xuất bác :D:D:D:D:D

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Cá nhân em nhìn nhận sự việc này hết sức bình thường: đây chỉ là sự thay đổi, thay đổi để phát triển.
Hiện tại cả bác Poorguy và em đều không muốn tiếp tục tham gia lãnh đạo chi hội, trong khi nhân tài của GMFC thì không thiếu.

Tình hình đơn giản chỉ là ....... IT'S TIME TO CHANGE!

Vậy có lẽ các thành viên nên cân nhắc để chuẩn bị bầu ra BLĐ mới cho chi hội. Theo ý kiến cá nhân em, các thành viên còn nhiệt huyết với GMFC nên tổ chức offcafe, ngồi lại để trao đổi trực tiếp với nhau về định hướng, sau đó sẽ mở thớt để bầu ra BLĐ mới cho chi hội. Em cho rằng trao đổi online trên đây sẽ không nói hết được ý kiến, dễ hiểu nhầm.

Bác Poorguy và em sẽ vẫn phải có trách nhiệm tổ chức buổi offline nêu trên để các thành viên trao đổi ý kiến, đề xuất BLĐ mới, rồi sau đó sẽ chính thức mở thớt bầu BLĐ mới và mời toàn thể các thành viên vào vote. Sau đó BLĐ cũ sẽ hết trách nhiệm và hạ cánh vui vẻ!

Bác / mợ nào có ý kiến khác thì cũng mạnh dạn comment giúp!

• Like
Reactions: Vinh_Phongluu
Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Vậy thả nỗi hay đề xuất BLD mới đây ta???
e cũng không rõ GMFC sẽ ntn khi cả HT và HP đồng loạt xin rút, thôi thì cứ chờ BQT duyệt đơn của 2 bác đã, cũng giống như 1 cty chuyển đổi mô hình sxkd thôi, hehe..kiểu gì cũng phải thích nghi...
theo quan điểm cá nhân e, thả nổi hay đề xuất cũng không tạo ra 1 BLD mới thực thụ, hoạt động tốt và được anh e ủng hộ như hiện tại

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Theo em hiểu, BQT diễn đàn sẽ để các thành viên chi hội bầu ra BLĐ mới trước, sau đó BQT mới tiến hành gỡ bỏ title HT & HP của BLĐ cũ và gắn title cho BLĐ mới (tiến hành cùng lúc).
Trường hợp chi hội không thể bầu ra BLĐ mới thì ... em cũng không biết sẽ ra sao, chắc là trả lại quyền điều hành chi hội cho BQT diễn đàn.

Cá nhân em vẫn nghĩ là chi hội sẽ bầu ra được BLĐ mới.

Status
Không mở trả lời sau này.