Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
8/4/09
5.635
416
83
51
đâu nhỉ?
e cũng không rõ GMFC sẽ ntn khi cả HT và HP đồng loạt xin rút, thôi thì cứ chờ BQT duyệt đơn của 2 bác đã, cũng giống như 1 cty chuyển đổi mô hình sxkd thôi, hehe..kiểu gì cũng phải thích nghi...
theo quan điểm cá nhân e, thả nổi hay đề xuất cũng không tạo ra 1 BLD mới thực thụ, hoạt động tốt và được anh e ủng hộ như hiện tại
ko ủng hộ hả! ban nick! kkkkkk
@HT,HP: trước h HT nào lên đều bị rửa chức. Nay đứng trước thực tế phũ phàng là HT,HP khó tìm, em đề nghị thay vì rửa chức thì HT, HP cũ thết tiệc chào HT mới và mừng bản thân cuốn gói dọn cờ an toàn.
Sau này HT nào mún từ chức phải nghĩ tới tiệc cuốn gói thì ý tưởng từ chức sẽ dc cân nhắc kỹ lưỡng! kkkk

• Like
Reactions: solopidi
Hạng F
5/3/10
6.004
33.393
113
ko ủng hộ hả! ban nick! kkkkkk
@HT,HP: trước h HT nào lên đều bị rửa chức. Nay đứng trước thực tế phũ phàng là HT,HP khó tìm, em đề nghị thay vì rửa chức thì HT, HP cũ thết tiệc chào HT mới và mừng bản thân cuốn gói dọn cờ an toàn.
Sau này HT nào mún từ chức phải nghĩ tới tiệc cuốn gói thì ý tưởng từ chức sẽ dc cân nhắc kỹ lưỡng! kkkk
vậy anh @xetrau1973 mà được đề cử và được bầu làm HT/HP mà từ chối cũng tính 1 chầu luôn nhể

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Quan trọng nhất bây giờ là các bác nhiệt huyết với GMFC xung phong vào làm BLĐ mới, em đọc thớt này thấy có 2 bác tự nguyện rồi:

1. Xetrau1973
2. Daobangson
...

Mời các bác tiếp tục xung phong!
Mà không có ai xung phong thì chốt luôn 2bác này, kkkk....:3dcuoi::3dcuoi:

Hạng C
2/9/11
699
254
63
Chúc các bác hạ cánh an toàn :)

Dự là sắp tới, TW sẽ cử một cán bộ bên Audi qua làm cố vấn sau đó GMFC từ từ tiến lên AFC hết

• Like
Reactions: captiva_11
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Quan trọng nhất bây giờ là các bác nhiệt huyết với GMFC xung phong vào làm BLĐ mới, em đọc thớt này thấy có 2 bác tự nguyện rồi:

1. Xetrau1973
2. Daobangson
...

Mời các bác tiếp tục xung phong!
Mà không có ai xung phong thì chốt luôn 2bác này, kkkk....:3dcuoi::3dcuoi:
Em đề xuất thêm bác vietnamfactoryoutlet.
Thực sự mà nói thì HT/HP chỉ để kết nối giữa BQT và chi hội để giữ cái tên hội. Các việc còn lại anh em mỗi người một tay là done.
Quên nữa, giữ và chiêu mộ thêm thành viên về chơi nữa.

• Like
Reactions: Andy.vuquoctuan
Hạng B2
8/7/14
482
503
93
46
Em đề xuất thêm bác vietnamfactoryoutlet.
Thực sự mà nói thì HT/HP chỉ để kết nối giữa BQT và chi hội để giữ cái tên hội. Các việc còn lại anh em mỗi người một tay là done.
Quên nữa, giữ và chiêu mộ thêm thành viên về chơi nữa.
vậy thôi thì khỏi phải thay đổi mất công,kakaka

bác nào đồng ý like e 1 cái

Status
Không mở trả lời sau này.