Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Em đề xuất thêm bác vietnamfactoryoutlet.
Thực sự mà nói thì HT/HP chỉ để kết nối giữa BQT và chi hội để giữ cái tên hội. Các việc còn lại anh em mỗi người một tay là done.
Quên nữa, giữ và chiêu mộ thêm thành viên về chơi nữa.
Nói như bác vậy thay đổi chi cho mệt... giữ nguyên hiện trạng đi...

Hạng B1
26/2/15
54
22
8
TP.HCM
Đề nghị nên sớm họp Đại hội để có phương hướng đề ra Ban lãnh đạn mới, chiến lược mới đi.
Mới hồi đầu năm bao nhiêu là nhiệt huyết, bao nhiêu là dự định, bao nhiêu là ấp ủ và biết bao nhiêu kế hoạch dự kiến thực hiện...vậy mà chưa qua nổi cột mốc giữa năm thì gần như trở thành một mặt phẳng rồi sao.

Hạng B2
11/3/13
495
111
43
Chắc có uẩn khúc bên trong, nên 2 bác HT và HP cùng lúc xin về hưu.

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
@Andy and giahuy09: Đã nói là 2 bác ấy đã ngồi quá lâu, đến lúc phải thay đổi.
@cánh bạc: Thời gian và điều kiện không cho phép thì có nhiệt huyết cũng chỉ ngồi hóng thôi bác. Em nhớ không lầm trong thớt nhiệt huyết có người nói: không comment, không offline thì không phải là không nhiệt huyết :D:D:D
@huyvn19: Nhân tài GMFC nhiều nên phải cùng nhau san sẻ chứ bác.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Hai bác HT và HP quá nhiệt huyết, quá chu toàn... e là áp lực không nhỏ cho người kế nhiệm :)

Tập Lái
9/7/12
29
3
8
GMFC giờ tạp nham đủ các thành phần, như cái chợ trời. Em thấy bác HT và bác HP xin từ chức là đúng ạ. Ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng làm gì cho mệt hai bác ơi!!!

Hạng F
8/4/09
5.635
416
83
51
đâu nhỉ?
GMFC giờ tạp nham đủ các thành phần, như cái chợ trời. Em thấy bác HT và bác HP xin từ chức là đúng ạ. Ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng làm gì cho mệt hai bác ơi!!!
chuyện nhà chúng em, bác nhiệt huyết nhầm chỗ!

Hạng B2
12/7/14
200
59
28
Đệt? Xin lỗi ngoc_ha nhé. (Có thể có kẻ thù trong giặc ngoài kg đây). Đừng nói là mới tại nick để chia rẽ nội bộ a e Gmfc tụi mình nha bạn. Vui lòng đừng nói chuyện khó nghe, đu gì đây cũng là san chơi của tập thể, nếu chưa là thành viên, vui lòng miễn bình luận. Cảm ơn Ngọc_ha

• Like
Reactions: xetrau1973
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Là ai thì xuất đầu lộ diện, góp ý chân thành để chi hội giải quyết các vấn đề trong lúc khó khăn. Lập njck ảo để chia rẻ nội bộ thì ko phải là quân tử nghen bạn... cút...

• Like
Reactions: tranguyen
Status
Không mở trả lời sau này.